Wazee wa Dar es salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpigilie, Apr 15, 2012.

  1. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wamejaa hekima kuliko wazee wote wa Tanzania
    Ni wasikivu hata raisi wetu anajivunia
    Sio wabishi kila wanachoambia wanasikia
    Ni wataratibu hata ukiwatukana watakushangilia
    Watakupigia makofi bila kujali unachoongea
    Hata kama unataka kuua baraka watakupatia
    Wana uelewa mkubwa wa kila jambo linalotokea
    Wanatumika kama chombo matamko kuyatolea
    Busara na hekima zao hakuna mfano wa kupigia
    Akili za kuambiwa pia zao wamechanganyia

    Wazee wa mikoani usia nawapatia
    Msiwe wabishi mtazidi kujiaribia
    Hasa nyinyi wa kaskazini na wenzenu wa mbeya
    Hizo people people wakuu hawataki kuzisikia
    Mmevuka mipaka mmewaambukiza na wa kanda ya ziwa
    Mnatuharibia vijana rangi zetu wanazichukia
    naomba niishie hapa tamati nimefikia
    Mwenye akili timamu ashaelewa nnachoongea
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa wanaoitwa wazee wa Dar ni akina nani? Nafikiri sasa tuanze kutumia wazee wa East African Community kunapotokea majanga ya kitaifa.
     
  3. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njaa ni nouma sana unapoiendekeza hasa kwa umri wa uzee kama ule.
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kama Wazee Wenyewe ni akina Fisadi Iddi Simba Mimi simo!!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,002
    Likes Received: 5,882
    Trophy Points: 280
    Hawa wazee kwa jinsi walivyopinda si wanaweza mzuia mkulu kuingia ukumbini na mambo ya hotuba yakaishia hapo, manake akikosea kuingilia mlango tofauti kinachofuata wanavua nguo woote ukumbini!!!! aaalah! mtashauriana wenyewe muwapige mabomu ya kuwavalisha nguo au mabomu ya kuwatawanya bila nguo. sasa unacheka nini!!!!! ni pm nini kinakuchekesha.
     
  6. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inabidi tujue sifa stahiki za kua mzee wa dar es salaam.
    inawezekana ukawa unaishi mkoa mwingine lakini ukawa mzee wa dar es salaam.
     
  7. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Kwan ili kufika mkutanoni nauli nan anawapa ndo ujue kama wanalipiwa nauli kupga makof haki yao
     
  8. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    huyo iddi simba ndiye aliyeiuwa nasaco kwa kuwapa wenye meli uhuru wa kuchagua mawakala
     
Loading...