Wazazi wangu hawataki hata kusikia

Wazazi wangu hawataki hata kusikia

Samawia

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Posts
592
Reaction score
466
Ushauri wa mlio wengi nitauzingatia,hata Kama utatofautiana na maamuzi ya wazazi wangu,Nafahamu na wao ni binadamu wakati mwingine wanakosea.
Baba yangu ni mzaliwa wa kwanza kwa wazazi wake,miaka nyuma alikuwa msaada mkubwa kiuchumi kwa nduguze,miaka kadhaa baadae mambo yakamwendea kombo maisha yakabadilika tukaanza kuishi maisha duni sana,Sasa Kati ya wale nduguze(baba zangu wadogo)aliokuwa akiwa akiwasaidia mke wake alifurahia Sana kuzorota kiuchumi kwa baba yangu,hali ilikuwa mbaya kiasi kwamba wale aliokuwa akiwasaidia walikuwa na maisha mazuri kuliko sisi,sisi watoto tuliitwa nguruwe na Yule mama,alikuwa anasema hawa watoto hata wasichokula mbwa wao wanakula tu,nifupishe.
Baba yetu mdogo(mume wa yule mama) alifariki miaka nane iliyopita ,maisha ya Yule mama yamekuwa magumu kupita maelezo,watoto wake ambao walikuwa hawali wasivyokula mbwa hawana msaada wowote kwake nao wanapambana na hali zao,Mama Yule kasahau udhalilishaji aliokuwa anaifanyia familia yetu,wiki jana alipigia simu ananiomba msaada nimsaidie jambo fulani,nikamwambia hata mimi hali yangu kiuchumi sio nzuri ila siku yoyote mambo yakikaa sawa nitamkumbuka,baada ya kukata simu nikawapigia simu wazazi wangu nikawaambia kila kitu,majibu yao ni kwamba hata Kama nina pesa zimejaa mabenki dunia nzuri basi afadhali zinginge nikazitumbukize baharini lakini sio kumpa Yule mama,binafsi nimeshamsamehe nasukumwa kumsaidia pale uwezo wangu ulipokomea lakini maamuzi ya wazazi ndio hayo,je mnanishauri nini wakuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpalie kaa la moto utosini mwake kwa kumsaidia na kumfanya mama kwa ukaribu bila kujali wala nini. Kumbuka hata wewe si mkamilifu una hakika huna uliemkosea? Na je Mungu angehesabu makosa yetu nani angesimama?
 
Ungeweza kumsaidia bila kuwashirikisha wazazi wako. Au ni msaada mkubwa sana kiasi kwamba kila mtu ajue?

Nilivoona ulitaka kuonyesha kwa wazazi wako kwamba yule mbaya wenu now yamemfika imebidi akutafute.
Kutoa ni moyo, ungekuwa na huo moyo huenda ungesaidia bila hata kushirikisha mtu maana hiyo si dhambi.
Sikiliza moyo wako.
 
Wanaume huwa hatukai na vinyongo wala visasi we msaidie msaada wako ndo utakua njia bora zaidi ya kumfanya akumbuke aliokuwa akifanya kwenu...
Lipa ubaya kwa wema
 
Mkuu, huwezi jua pia mzazi wako aliwatendea vipi ndugu zake. Inawezekana kuwa kweli aliwasaidia ndugu huku akiwa na masimamngo au pengine hakuwahi kuwasaidia bali ni maneno tu anayowaambia.

Kama Mungu anasamehe nawe pia saidia ndugu zako.
 
Ungeweza kumsaidia bila kuwashirikisha wazazi wako. Au ni msaada mkubwa sana kiasi kwamba kila mtu ajue?

Nilivoona ulitaka kuonyesha kwa wazazi wako kwamba yule mbaya wenu now yamemfika imebidi akutafute.
Kutoa ni moyo, ungekuwa na huo moyo huenda ungesaidia bila hata kushirikisha mtu maana hiyo si dhambi.
Sikiliza moyo wako.
Yakumfika halihitaji mimi kuwaambia wao,kila mtu anaijua hali halisi hali aliyonayo sio ya kificho hata kidogo,nimewashirikisha wao kwasababu walishawahi kusema hivyo kabla, nikitarajia pengine watakuwa walishamsamehe Kama Mimi,na nisije kwenda tofauti nikakosa ladhi za wazazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, huwezi jua pia mzazi wako aliwatendea vipi ndugu zake. Inawezekana kuwa kweli aliwasaidia ndugu huku akiwa na masimamngo au pengine hakuwahi kuwasaidia bali ni maneno tu anayowaambia.

Kama Mungu anasamehe nawe pia saidia ndugu zako.
Misaada ya father kwao enzi hizo ipo inaonekana mpaka leo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Fata moyo wako unakwambia nn,kama umeguswa kumsaidia then msaidie bila familia yako kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
Je wakija kujua haiwezi kuleta shida? Inaweza ikatokea anayesaidiwa akawaambia wazazi bila fulani nisingeweza kufanya jambo fulani,na nikimsaidia kwa masharti kwamba asimwambie mtu yeyote moja kwa moja atajua ni akina nani staki wajue na kutengeneza mazingira magumu zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushauri wa mlio wengi nitauzingatia,hata Kama utatofautiana na maamuzi ya wazazi wangu,Nafahamu na wao ni binadamu wakati mwingine wanakosea.
Baba yangu ni mzaliwa wa kwanza kwa wazazi wake,miaka nyuma alikuwa msaada mkubwa kiuchumi kwa nduguze,miaka kadhaa baadae mambo yakamwendea kombo maisha yakabadilika tukaanza kuishi maisha duni sana,Sasa Kati ya wale nduguze(baba zangu wadogo)aliokuwa akiwa akiwasaidia mke wake alifurahia Sana kuzorota kiuchumi kwa baba yangu,hali ilikuwa mbaya kiasi kwamba wale aliokuwa akiwasaidia walikuwa na maisha mazuri kuliko sisi,sisi watoto tuliitwa nguruwe na Yule mama,alikuwa anasema hawa watoto hata wasichokula mbwa wao wanakula tu,nifupishe.
Baba yetu mdogo(mume wa yule mama) alifariki miaka nane iliyopita ,maisha ya Yule mama yamekuwa magumu kupita maelezo,watoto wake ambao walikuwa hawali wasivyokula mbwa hawana msaada wowote kwake nao wanapambana na hali zao,Mama Yule kasahau udhalilishaji aliokuwa anaifanyia familia yetu,wiki jana alipigia simu ananiomba msaada nimsaidie jambo fulani,nikamwambia hata mimi hali yangu kiuchumi sio nzuri ila siku yoyote mambo yakikaa sawa nitamkumbuka,baada ya kukata simu nikawapigia simu wazazi wangu nikawaambia kila kitu,majibu yao ni kwamba hata Kama nina pesa zimejaa mabenki dunia nzuri basi afadhali zinginge nikazitumbukize baharini lakini sio kumpa Yule mama,binafsi nimeshamsamehe nasukumwa kumsaidia pale uwezo wangu ulipokomea lakini maamuzi ya wazazi ndio hayo,je mnanishauri nini wakuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie binadamu kuomba msaada kwa mbwa so vizuri
 
Back
Top Bottom