Wazaliwa wa kwanza wenzangu njooni

Wazaliwa wa kwanza wenzangu njooni

Pole kwa mapito ila ushauri ni kwamba waache na maisha yao. Mtoto akililia wembe mpe,hawakujali wala kukupenda ndio maana hawakushirikishi kwenye mambo yao wanakuona kama mnonko flani vile.

wapotezee,yakiwashinda watakutafuta wenyewe.
 
Mbona tulifundishwa somo la Mwandiko (Drs la 1 & 2), Kuandika Imla (Kuanzia Drs la 3..), Insha nk?.

Kwanini unashindwa kuwasilisha mada ili isomeke na kueleweka vizuri?.
Mkuu naongezea.....tulifundishwa pia ufupisho wa habari
 
Kwa uandishi huu lazima madogo wakushinde, maana huwezi kuwaongoza
 
Kukaa vizuri kwa wazaliwa wa kwanza kwao inawaumiza moyo, habari za aibu na habari za haya zawaletea changamoto...jina langu leo naitwa kunguru wala msiniite njiwa...kawimbo nakapenda sana...

Mkuu kwanza andika vizuri wadau waelewe wajue cha kushauri lakini hawa ndugu zako, kama wameshamaliza form six ujue ni watu wazima, washajua kung'amua mambo
 
Mbona tulifundishwa somo la Mwandiko (Drs la 1 & 2), Kuandika Imla (Kuanzia Drs la 3..), Insha nk?.

Kwanini unashindwa kuwasilisha mada ili isomeke na kueleweka vizuri?.
Inawezekana jamaa kaandika/kaleta MADA hii akiwa KAPITILIZA furaha...

Huwa inawatokea baadhi ya Watu...!!

Binafsi nilipenda kumuelewa ila nimeshindwa kuambulia KITU.
 
Ingawa nimesoma kwa tabu ila nimekuelewa kidogo, una wadogo 5 ambao pacha mara 2 na 1 kazaliwa peke yake.

Hao wanaosoma chuo kikuu wana hela ndefu na hujui wamezitoa wapi? Mkuu naamini wewe ni mtu mzima unaeza kuwaita ukaongea nao au ukawaita watu wazima wakawauliza kama una wasi wasi sana na vyanzo vyao vya mapato.

Kuhusu hao mapacha wa 2, Kwanini unawasihi warudi nyumbani wakati wapo wanatafuta kipato na umeona kabisa hapo wanauza kuku?

Mwisho, siku nyingine andika vizuri.
Asante rafiki,kiukweli nilikua nimechanganyikiwa,asante kwakunijibu bila kuniumiza zaidi,Mwenyezi Mungu akubariki.
 
Inawezekana jamaa kaandika/kaleta MADA hii akiwa KAPITILIZA furaha...

Huwa inawatokea baadhi ya Watu...!!

Binafsi nilipenda kumuelewa ila nimeshindwa kuambulia KITU.
Kama kaleta mada akiwa kafurahi kupitiliza ni makosa.

Ili uandike jambo litakaloeleweka kwa watu ni vyema kuandika huku huna furaha sana wala ukiwa na huzuni/majonzi sana.

Nje ya hapo utakaloliwasilisha humu halitoeleweka kirahisi.
 
Back
Top Bottom