Wayahudi waihama Paris

Wayahudi waihama Paris

Status
Not open for further replies.
248C296100000578-0-Hostages_are_escorted_by_members_of_the_French_special_forces_as-a-22_1420829124397.jpg


:yo::yo::yo:

Yaani unafurahi kuona maafa.!?
 
wacha wauwawe tu. wao wenyewe wanawachokoza waislam. unachora vikatuni vy kumkashifu mtume unataraji nini malipo yake?
 
nahao serikali ya france wanaidanganya dunia eeti wamewaua 3 sasa wanasema eeti wameokota vitambulisho vya hao waliopiga hapi. hivi inaingia akilini kweli kuwa al.qaeda aende kwenye tukio na vitambulisho? waunde uongo mwengine kuliko huo. upate kitambulisho usipate maiti yake.
 
Hawa mimi nikiwaona popote duniani kama nina chansi napiga kisu.

Dini gani tena hii inaruhusu kuua duh. ulaaniwe wewe na kizazo chako na anaekupa malezi ya dini na nyumbani pia shame on you. Are you from Tanzania or?
 
Hivi MUNGU wa wakristo na waislam ni mmoja? Maana matendo ya Binadamu tofauti wenye hizi Dini mbili ni tofauti.

Hapana. Mungu wa waislamu ana nguvu. Kaumba mbingu na dunia na vilivyo ndani yakd na vilivyo katikati mbingu na dunia. Mungu wa wakristo alishindwa hata kujitetea wakati anachapwa viboko pale msalabani huku amevaa nepi.
 
Dini gani tena hii inaruhusu kuua duh. ulaaniwe wewe na kizazo chako na anaekupa malezi ya dini na nyumbani pia shame on you. Are you from Tanzania or?

Yap. Laana yako iende kwa hawa mayahudi wanaowaua wapalestina kama kuku kila uchao.
 
Hakuna marefu yasiyo na ncha....hata kama itachukua miaka mingapi.....
Tunakaribia kuliona anguko la Marekani kama super power....pia tunakaribia kuuona uhuru wa Waparestina ndani ya ardhi yao.......TIME WILL COME...
 
Hapana. Mungu wa waislamu ana nguvu. Kaumba mbingu na dunia na vilivyo ndani yakd na vilivyo katikati mbingu na dunia. Mungu wa wakristo alishindwa hata kujitetea wakati anachapwa viboko pale msalabani huku amevaa waislamu Mungu wao ni osama bin ladeni kazikwa chini ya bahari.
 
Hakuna marefu yasiyo na ncha....hata kama itachukua miaka mingapi.....
Tunakaribia kuliona anguko la Marekani kama super power....pia tunakaribia kuuona uhuru wa Waparestina ndani ya ardhi yao.......TIME WILL COME...

My belief system zinaniambia siku USA itakapo thubutu kuwabeba palestina wasioaminika dhidi ya Israel, ndio anguko rasmi LA USA. Na ndio world war 111, itaweza kuibuka ndani ya muda mfupi.japo during the fateful day USA watarudi kuisapoti Israeli.

Kama tunavyoona ufaransa na USA wanavyohenyeshwa na ugaidi wa waarabu kupitia Sera zao za kuhamasisha liberalism and multi-culturalism.
Kiasi kwamba utagundua wanajeshi na intelligensia zao zinafanya kazi nzuri lakini viongozi wao wa kisiasa wanatenda kinyume na uhalisia. Na ndio wanaofanya kazi ya ulinzi na usalama kuwa ngumu. Utaona kuwa wakati securities zina zuia ugaidi na mianya yake, huku wanasiasa wanapromote maltikalcha na liberalism kwa kuruhusu institutions zinazopika ugaidi kushamiri.
Katika majiji makubwa. na hao ndio wanaowa-let down polisi na inteligensia.

Ukweli ni kuwa ugomvi wa Israel na waarabu ni wakidini.waarabu wasingewachukia Jews kama sio sehemu ya DINI.
Ni uongo ulioundwa na wapalestina kusema Jerusalem ni mji wao mtakatifu lengo kuu ni kuishawishi UN ikubaliane na MADAI yao.
 
Watoto wachanga wa Gaza na Iraq wanaopigwa mabomu mbona uwa huonekani humu kulaani.

Kwa hiyo wewe unafanya hivyo kama retaliation ya sisi kutokusikitikia mauaji ya watoto gaza?

Sisi huwa hatushangilii mauaji ya watoto gaza kama unavyoshangilia ugaidi. Sisi Tuko very sane kwenye hilo. Hii sio mechi ya mpira kama vile tunashangilia magoli. Hizi ni human souls.

Mbona basi Hamas wameonyesha kulaani kitendo hicho cha mauaji ya kigaidi nchini ufaransa na wao wako pale Gaza wanapajua Gaza vizuri sana kuliko wewe ? How bout that eh?
 
Kwa hiyo wewe unafanya hivyo kama retaliation ya sisi kutokusikitikia mauaji ya watoto gaza?

Sisi huwa hatushangilii mauaji ya watoto gaza kama unavyoshangilia ugaidi. Sisi Tuko very sane kwenye hilo. Hii sio mechi ya mpira kama vile tunashangilia magoli. Hizi ni human souls.

Mbona basi Hamas wameonyesha kulaani kitendo hicho cha mauaji ya kigaidi nchini ufaransa na wao wako pale Gaza wanapajua Gaza vizuri sana kuliko wewe ? How bout that eh?
Nyie kina nani? Sijashangilia nimefuruhi tu hawa wapuuzi wanaotukana imani za watu kupigwa risasi ni haki yao walichokipata unawachokoza watu unategemea nini.
 
Hawa mimi nikiwaona popote duniani kama nina chansi napiga kisu.

Ukisoma historia, Mohammed mwenyewe aliwapiga kisu kwa sababu walikataa utume wake, ndio maana hata katika Quran mtume wenu akasema ndio adui wa waislam. Hawa wana akili sana, uwezi kuwadanganya kijinga
 
Watoto wachanga wa Gaza na Iraq wanaopigwa mabomu mbona uwa huonekani humu kulaani.

Nyinyi mmetuchomea makanisa 30 na kuua padre na waumini wengine, sasa inapotokea waislam wenzenu wakapewa kisago tuungane na nyie kuwatetea?
 
Hakuna marefu yasiyo na ncha....hata kama itachukua miaka mingapi.....
Tunakaribia kuliona anguko la Marekani kama super power....pia tunakaribia kuuona uhuru wa Waparestina ndani ya ardhi yao.......TIME WILL COME...

Sahauni, labda wapalestina wabaki pale Gaza, lakini kuichukua tena Izrael ni ndoto ndugu yangu

Soma hii

Ezekel 37:21
21 Ukawaambie, Bwana MUNGU asema hivi; Tazama, nitawatwaa wana wa Israeli toka kati ya mataifa walikokwenda, nami nitawakusanya pande zote, na kuwaleta katika nchi yao wenyewe;
22 nami nitawafanya kuwa taifa moja katika nchi hiyo, juu ya milima ya Israeli; na mfalme mmoja atakuwa mfalme wao wote; wala hawatakuwa tena mataifa mawili, wala hawatagawanyikana kuwa falme mbili tena, hata milele.
 
Yap. Laana yako iende kwa hawa mayahudi wanaowaua wapalestina kama kuku kila uchao.

Mnajua nyie waislam huwa hampendi kukubali ukweli. Wewe unaposema Wayahudi wanaua Wapalestina, mbona ujiulizi yale makabila 12 ya Kiyahudi yaliyokuwa Iraq, Saudi arabia na kwingineko middle east walikwenda wapi?

Jibu.
Mohammed alipojitangaza kuwa yeye ni mtume, Wayahudi kama kawaida yao kwa sababu ni wateule wa Mungu walikataa utume wake. Wayahudi wengi sana waliuawa enzi hizo. Baada ya kifo cha Mohammad, bado waislam waliendelea kuwaua Wayahudi mpaka middle east wakapotea wakakimbilia Ulaya na kule wakakutana na kipondo. Historia inaonesha kuanzia 1890 mpaka 1948 tayari Wayahudi wameisha fanyiwa mass killing kama mara 8. Hivi unadhani wao watakubali muendelee kuwachezea?, kutokana na historia hiyo fupi, ndio maana hawa majamaa wana hasira sana, ukiwagusa wanakuwa wakali kama nyoka
 
Watoto wachanga wa Gaza na Iraq wanaopigwa mabomu mbona uwa huonekani humu kulaani.

Kwani Ritz jamii ya Kikristo iliyokuwa imesambaa kule middle east imekimbilia wapi?, Nyie huwa mnasema jino kwa jino kwa kuwa mafunzo ya Yesu hamuyajui, Wayahudi nao hawamjui Yesu, nao wanasema ni jino kwa jino.

Wayahudi hawageuzi shavu la kushoto, nyie mkimwaga mboga wao wanachoma hadi ghala la chakula. Kama wote ni jino kwa jino, kwanini unakuja kuanza kulia lia lia hapa badala ya kuvaa bomu na kwenda kuwaua?
 
Nyie kina nani? Sijashangilia nimefuruhi tu hawa wapuuzi wanaotukana imani za watu kupigwa risasi ni haki yao walichokipata unawachokoza watu unategemea nini.

Sheria ya Kuua MTU aliyetukana imani yako ni sheria ya mungu gani hiyo?
Mbona kosa haliendani na adhabu? Huo ni ukatili. Hawa terrorists huwa hawakosi jibu wala sababu kama imani inatukanwa zipo sheria mahakamani. Kuua MTU hakuwezi zuia watu kusema. Njia ni wao kutoa ufafanuzi, watasikizwa na kuheshimika. Civilised societies huwa ziNA tatua migogoro bila chuki wala kuumizana. The bottom line.. Siku zote Ugaidi hauna sababu ya msingi.
Naona Ni njia ya waoga Ku-intimidate sauti za watu zisisikike. Wanafanya vile ku-suppress valuable Information. Terrorism is the war of the cowards.
Truth being told.
 
Sheria ya Kuua MTU aliyetukana imani yako ni sheria ya mungu gani hiyo?
Mbona kosa haliendani na adhabu? Huo ni ukatili. Hawa terrorists huwa hawakosi jibu wala sababu kama imani inatukanwa zipo sheria mahakamani. Kuua MTU hakuwezi zuia watu kusema. Njia ni wao kutoa ufafanuzi, watasikizwa na kuheshimika. Civilised societies huwa ziNA tatua migogoro bila chuki wala kuumizana. The bottom line.. Siku zote Ugaidi hauna sababu ya msingi.
Naona Ni njia ya waoga Ku-intimidate sauti za watu zisisikike. Wanafanya vile ku-suppress valuable Information. Terrorism is the war of the cowards.
Truth being told.

mbona biblia inasema vyengine au unaanza kuukacha ukristo wako ????
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom