Wayahudi waihama Paris

Wayahudi waihama Paris

Status
Not open for further replies.
Kafuatilie vizuri Historia a Intel na sio kuleta Habari za Wahindi... Tatizo la Miislam ikisikia neno moja bila hata kuelewa au kufuatilia huja juu kama vishada kikiona upepo... kwa kwa kwa....
Wewe punguani soma hii hapa chini.


Born1950 (age-64–65)Pune, IndiaResidenceUnited States of AmericaCitizenshipUnited States of AmericaEducationM.S.-in Electrical Engineering-[1]Alma materUniversity of Cincinnati,-Delhi College of EngineeringVinod Dham-(Gurmukhi: ਵਿਨੋਦ ਧਾ&#2606😉 is an inventor, entrepreneur and-venture capitalist. He is popularly known as the-Father of thePentium-chip, for his contribution to the development of highly successful Pentium processors from Intel.[2][3][4]-He is a mentor, advisor and investor; and sits on the boards of many companies including promising startups funded through his India based fund – Indo US Venture Partners,[5]-where he is the founding Managing Director.Vinod Dham’s accomplishment as the “Father of Pentium” and as an Indian-American technology pioneer from Silicon Valley, is being celebrated at a first-ever exhibition on South Asians in the National Museum of Natural History at the storied Smithsonian in Washington DC, highlighting Indian-Americans who have helped shape America.
 
Hapana. Mungu wa waislamu ana nguvu. Kaumba mbingu na dunia na vilivyo ndani yakd na vilivyo katikati mbingu na dunia. Mungu wa wakristo alishindwa hata kujitetea wakati anachapwa viboko pale msalabani huku amevaa nepi.

ndugu yangu Mungu wa Waislamu(Allah) kwa nini anataka Mahakama ya Kadhi igharimiwe n Kafiri!!!.Kwa nini ameshindwa kuwaokoa Wapalestina dhidi ya Kichapo kutoka Israel!!!.
 
Ukisoma historia, Mohammed mwenyewe aliwapiga kisu kwa sababu walikataa utume wake, ndio maana hata katika Quran mtume wenu akasema ndio adui wa waislam. Hawa wana akili sana, uwezi kuwadanganya kijinga

Katika historia vita kati ya mayahudi na waislamu havifiki hata 5.
 
Kwanini tena mkuu?, Quran inasema visasi ni tendo takatifu na Mungu anapenda. So, Hamas wameua vijana wawili wa Kiyahudi, Wayahudi nao wakaua wapalestina 1900 ikiwemo watoto, uoni kwamba hicho ni kitendo kizuri kwa sababu kisasi ni tendo takatifu?
Halafu wanadai Mungu wao (Allah) ananguvu kuliko Mungu wa kweli(Yehova).Hii inanikumbusha Jinsi wanaoabudu Miungu wanavyopata taabu wanaposhindana wa wanaomwabudu YEHOVA toka Enzi na Enzi.
 
Mnajua nyie waislam huwa hampendi kukubali ukweli. Wewe unaposema Wayahudi wanaua Wapalestina, mbona ujiulizi yale makabila 12 ya Kiyahudi yaliyokuwa Iraq, Saudi arabia na kwingineko middle east walikwenda wapi?

Jibu.
Mohammed alipojitangaza kuwa yeye ni mtume, Wayahudi kama kawaida yao kwa sababu ni wateule wa Mungu walikataa utume wake. Wayahudi wengi sana waliuawa enzi hizo. Baada ya kifo cha Mohammad, bado waislam waliendelea kuwaua Wayahudi mpaka middle east wakapotea wakakimbilia Ulaya na kule wakakutana na kipondo. Historia inaonesha kuanzia 1890 mpaka 1948 tayari Wayahudi wameisha fanyiwa mass killing kama mara 8. Hivi unadhani wao watakubali muendelee kuwachezea?, kutokana na historia hiyo fupi, ndio maana hawa majamaa wana hasira sana, ukiwagusa wanakuwa wakali kama nyoka

Hiyo historia pia ukiisoma vizuri utagundua katika unyama huo waliofanyiwa mayahudi hakuna hata mara moja waarabu wamewafanyia mauaji hayo.
Tabia ya wao kuwakataa mitume wala hawaja anza kwa Mtume Muhammad sala na salam zimwendee. Walishafanya hivyo kwa Mitume na manabii waliotangulia akiwemo nabii Musa, Yoshua bin Nuun(JOSHUA), nabii Isa mwana mariam na wengneo. Chakushangaza wale waliowafanyia uadui ndio marafiki zao mfano wa Wajerumani.
 
Wakimaliza hao probably wataanza na christians until there's no more.
I think Someone gotta do something here before it's too late.

We have to be honest here. It is those with Christian background who target jews, not muslims and terrorists. The main enemy of French Jewry or any other jew in Europe it is right wing extremists.

Far right french and muslims have something in common agaisnt Jews, it is far right who are mostly responsible those who leave. Just read what Netanyahu says on what happened.
 
Usitate kupotosha nani hajui kuwa mapadre wameuana sababu ya biashara zao za madawa ya kulevya. Ndiyo maana FBI waligoma kutoa ripoti yao ni aibu kwa kanisa.

Najua wewe ni MwanaCCM mzuri,naomba unipe ufafanuzi wa upatikanaji wa Mahakama ya Kadhi na kuachiliwa huru kwa Shekh Ponda maana waislamu wasio na Ushirika na Mafisadi hawawaelewi.Kama ni Mfumo Kristo tupatie jibu vilevile.Hizi ndizo Kero za Waislamu wa Tanzania kwa sasa.
 
Mnajua nyie waislam huwa hampendi kukubali ukweli. Wewe unaposema Wayahudi wanaua Wapalestina, mbona ujiulizi yale makabila 12 ya Kiyahudi yaliyokuwa Iraq, Saudi arabia na kwingineko middle east walikwenda wapi?

Jibu.
Mohammed alipojitangaza kuwa yeye ni mtume, Wayahudi kama kawaida yao kwa sababu ni wateule wa Mungu walikataa utume wake. Wayahudi wengi sana waliuawa enzi hizo. Baada ya kifo cha Mohammad, bado waislam waliendelea kuwaua Wayahudi mpaka middle east wakapotea wakakimbilia Ulaya na kule wakakutana na kipondo. Historia inaonesha kuanzia 1890 mpaka 1948 tayari Wayahudi wameisha fanyiwa mass killing kama mara 8. Hivi unadhani wao watakubali muendelee kuwachezea?, kutokana na historia hiyo fupi, ndio maana hawa majamaa wana hasira sana, ukiwagusa wanakuwa wakali kama nyoka

Alternatively ungemuuliza, kwanini inauma sana myahudi akimuua mwarabu? mbona waarabu wanaua sana waarabu wenzao? au mbona wasialmu ndio wanaua sana waislamu?

Why should Israel be evil for killing a handful of terrorists, and ISIS, Hamas, Bokoharam and alike should be praised for killing arabs and muslims?
 
Hiyo historia pia ukiisoma vizuri utagundua katika unyama huo waliofanyiwa mayahudi hakuna hata mara moja waarabu wamewafanyia mauaji hayo.
Tabia ya wao kuwakataa mitume wala hawaja anza kwa Mtume Muhammad sala na salam zimwendee. Walishafanya hivyo kwa Mitume na manabii waliotangulia akiwemo nabii Musa, Yoshua bin Nuun(JOSHUA), nabii Isa mwana mariam na wengneo. Chakushangaza wale waliowafanyia uadui ndio marafiki zao mfano wa Wajerumani.

Achana na Hadithi za Kale ambazo hazina ushahidi wa kutosha.Kama waisrael wangekuwa wabaya kiasi hicho wasingekubali MTUME JOSEPHAT MWINGIRA aingie nchini mwao mwaka 2013.Sioni mantiki ya Kumkataa Mtume Mohamad na Kumkubali Mtume Mwingira.
 
Wao wanatengeza hadi intel za hiyo computer yako, lakini wewe unachoweza ni kula kashata na kupaka ina kwenye madevu, utawaweza wapi?

Aliyewaweza miaka ming iliyopita pamoja na kuwa na akili nying ndio huyohuyo atakaewaweza kesho na keshokutwa.
 
Kakende 2013 Ritz lawmaina78 @nboke Shy land CHAMVIGA Echolima AlpOLO
Leo hii kuna Maandamano.....
[h=2]World leaders gather for Paris march[/h]
_80188837_80188836.jpg

_80188616_80188615.jpg

Previous image | Pause | Next image
2 / 5


More than 40 heads of states are expected in Paris to take part in a unity march following three days of terror that left 17 people dead.


Ofcourse hawatokuja kuwa na amani hata siku moja.
 
Last edited by a moderator:
ndugu yangu Mungu wa Waislamu(Allah) kwa nini anataka Mahakama ya Kadhi igharimiwe n Kafiri!!!.Kwa nini ameshindwa kuwaokoa Wapalestina dhidi ya Kichapo kutoka Israel!!!.

ALLAH subhana yeye amewaleta waislamu dunia kwa ajili ya majaribu na miongoni mwa majaribu hayo ni kuuliwa,kupigwa,kutukanwa, kufungwa na mengineo. Wala usishangae hayn wanayofanyiwa waislamu, hao wanaowafanyia wanamalipo yao katika maisha hayahaya na ya mbinguni pia watapata ya adhabu ya kutosha.
 
Hivi MUNGU wa wakristo na waislam ni mmoja? Maana matendo ya Binadamu tofauti wenye hizi Dini mbili ni tofauti.
Kama ni tofauti, useme tu kuwa Kuna Mungu nyingi.

Je kuna miungu wangapi?

Je Mungu wa Adamu na Hawa ni yupi?
Mungu wa Yesu ni yupi?
Mungu wa wakristo ni yupi?
Mungu wako wewe ni yupi?
Mungu aliyeumba dunia ni yupi?
 
Hivi MUNGU wa wakristo na waislam ni mmoja? Maana matendo ya Binadamu tofauti wenye hizi Dini mbili ni tofauti.

Mkuu watakuwaje sawa wakati kuna dini Kiongozi anafungisha ndoa za m/ume kwa m/ume hadi wanataka kupitisha azimio waingize ktk kitabu iwe ni OFFICIAL..
 
Achana na Hadithi za Kale ambazo hazina ushahidi wa kutosha.Kama waisrael wangekuwa wabaya kiasi hicho wasingekubali MTUME JOSEPHAT MWINGIRA aingie nchini mwao mwaka 2013.Sioni mantiki ya Kumkataa Mtume Mohamad na Kumkubali Mtume Mwingira.

Mimi nazungumza na watu timamu c wazembe kama wewe.
 
ALLAH subhana yeye amewaleta waislamu dunia kwa ajili ya majaribu na miongoni mwa majaribu hayo ni kuuliwa,kupigwa,kutukanwa, kufungwa na mengineo. Wala usishangae hayn wanayofanyiwa waislamu, hao wanaowafanyia wanamalipo yao katika maisha hayahaya na ya mbinguni pia watapata ya adhabu ya kutosha.
Nani kakwambia haya!!!!.Na kwa nini alete watu kutoka huko walikokuwa ili waje kuteseka!!!!!.Tafakari,Chukua hatua.Hayo malipo kwa wanaowatesa yatakuja lini!!!!!.Maana hata Majambazi nao wanatusumbua.
 
Alternatively ungemuuliza, kwanini inauma sana myahudi akimuua mwarabu? mbona waarabu wanaua sana waarabu wenzao? au mbona wasialmu ndio wanaua sana waislamu?

Why should Israel be evil for killing a handful of terrorists, and ISIS, Hamas, Bokoharam and alike should be praised for killing arabs and muslims?

It doesn't matter who killed who, the matter is everyone to show a concern when a group of people kill others. Failing to do as we see nowdays hates will still be there.
 
Halafu wanadai Mungu wao (Allah) ananguvu kuliko Mungu wa kweli(Yehova).Hii inanikumbusha Jinsi wanaoabudu Miungu wanavyopata taabu wanaposhindana wa wanaomwabudu YEHOVA toka Enzi na Enzi.

"Eli, Eli, lama sabachthani?"
Allah, Allah, why have you forsaken me?
[h=1]Jesus cry out, "My God, My God, why have you forsaken Me?"[/h]
Who is Yehova?
 
Mimi nazungumza na watu timamu c wazembe kama wewe.

Uzembe upi ndugu yangu!!!,Mwingira mbona ni Mtume kama Mitume wengine!!!Kama wewe humtambua,hata hao unaowatambua watu wengine hawawatambui.Tafadhali jenga Hoja bila Chuki wala Gadhabu,Dunia ngumu hii.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom