Wauzaji wa viungo vya chai na pilau

Wauzaji wa viungo vya chai na pilau

Joined
Apr 5, 2020
Posts
29
Reaction score
14
Hello! Kwa mahitaji ya viungo vya chai na pilau vilivyosagwa Na kupakiwa vizuri ,vyenye kuleta ladha na harufu nzuri mwenye aidha chai ai pilau lako wasiliana nasi kwa simu no 0653 970 936

Bei
Pack ndogo. Tshs 1000/=Reja reja
. Tshs. 700/=Jumla
Pack kubwa ya gm 100
Jumla Tshs. 2500/=
Rejareja Tshs.3000/=

Tupo Dar es salaam, k.koo mtaa wa Narung'ombe

KARIBU TUKUHUDUMIE!!

IMG_20200520_134155_1.jpg
IMG-20200608-WA0009.jpg
IMG-20200608-WA0010.jpg
 
Back
Top Bottom