Watengenezaji wa lebel za bidhaa mbalimbali

Watengenezaji wa lebel za bidhaa mbalimbali

Joined
Apr 5, 2020
Posts
29
Reaction score
14
Hi! Je ungependa kuboresha biashara yako kwa kuweka lebel bidhaa yako ili iwe na mvuto na ushawishi basi tunadesign lebel ya bidhaa kwa Tshs.18,000/=

Na pia tunaprint A4 kwa Tshs.450/= na A3 Tshs.900/= Tunapatikana Dar es salaam, k.koo mtaa wa Narung'ombe

Kwa mawasiliano 0653 970 936
Karibu tukuhudumie
IMG-20200525-WA0006.jpg
IMG-20200528-WA0013.jpg
IMG-20200514-WA0031.jpg
IMG-20200507-WA0031.jpg
IMG-20200514-WA0019.jpg
IMG-20200509-WA0024.jpg
 
Back
Top Bottom