jamaa kanichoka sana
chief kiumbe kahamia mombasa,ndo maana huko bongo amekuwa nadra,masters iko bambuli unapajua
kaka sijakuchoka hata kidogo, ila namimi nakumbuka siku ya kwanza kulala na mwanamke mpaka asubuhi. Aisee halafu muda woote hana kyupi. Wakati zamani nilizoea kupewa kwa kunyanyaswa, sasa siku ile..... We wacha tu, ukiambiwa siku hizi nakaaga wiki sijaigusa....tehetehe
sure mkuu upo sahihi yaani full kujisevia bana
Mleta mada umebugi men.
Ipo siku watakuja kuuza jicho.
naona kakugusa
Halafu siku ya honeymoon unajiambia kimoyo moyo. yaani huyu mke wangu alivyokua mzuri sitakuja kumsaliti hata siku moja wala sitakuja kugombana naye hata akiniudhi nitamsamehe hapo hapo. weewe ngoja aizoee nyumba. Utaanza pombe ili mradi usiwahi nyumbani
mkuu nimemgusa
inavyo wonekana utakuwa mlimani nawewe una hobii jamaa aliyosema
mkuu ila mimi sintobadilika
Anaitwa nani yule kwenye kipindi cha mchepuko... mke wangu mzuri lakini hamfikii nani yule ? kuna dogo mmoja kamnunulia VITZ na shopping Mlimani .... nimekumbuka NANCY...... hutegemei kumuona Nancy kweli ? Basi usiruhusu bi mkubwa akutembelee halafu akae zaidi ya wiki kwako. no. 2 usiruhusu dada zako waje wakae kwako zaidi ya masaa ishirini na nne. 3. hakikisha shemeji hana rafiki wa kufa na kuzikana kuanzia sasa yaani SHOSTI wa saaana hasa asiyekua na mume. hapo ndoa itakaa
Umewagusa wengi subiria, kazi unayo
Umewagusa wengi subiria, kazi unayo
Jamani nimegundua watu wengi wanaoenda Mlimani City wanakuwa hawana issue ya maana zaidi ya kwenda kuuza sura.
Iko hivi, ukifika Mlimani City utawakuta mabrazamen na masista duu kibao wanatembeatembea tu bila mpango wowote atashangaa hiki mara kile atakaa chini anapiga miayo ya njaa mara atajifanya yupo bize na kismart phone cha mchina kumbe hakina salio lolote,baada ya muda watanunua ice cream za watoto watalambalamba.
Wakimaliza kuuza sura wataondoka zao.
Wakuu mkitaka kuamini nendeni Mlimani City mtawaona .
Jamani nendeni Mlimani City mkiwa na issue za maana na sio kuuza sura tu.