Wauguzi tunaomba huruma yenu


Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,736
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,736 1,225
kwenye mahospitali ya serikali hivyo ni vitu vya kawaida....
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,249
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,249 2,000
Ogopa fani ambayo wengi tuliomo 'kombi' zetu haziku-balance yaani tuliambulia D za civics na kiswahili!
Wazazi wakaweka vikao watupeleke wapi, upolisi au uuguzi....kura zikapigwa bila ridhaa yetu, mwisho tukajikuta wodini tunebeba 'bedpan'...usikasirike nesi, tupo wengi ambao hatukupanga kuja huku.
Mapenzi ya kazi hayatokani na unene wa mshahara! Lol!
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,298
Top