Wauaji wa albino wahukumiwa kifo

Wauaji wa albino wahukumiwa kifo

Ngongo

Platinum Member
Joined
Sep 20, 2008
Posts
21,468
Reaction score
38,202
Mahakama imewatia imewahukumu adhabu ya kifo watu watatu kunyongwa kwa kosa la kumuua albino mwenye umri wa miaka 14 Matatizo Dunia.

Watu watatu walitenda kosa hilo decemba mwaka jana .Mauaji ya albino nchini Tanzania yanasababishwa na imani za kishirikina.

Source;Taarifa ya habari BBC
 
Tayali kuna mabandiko mawili juu hali...Hili ni la tatu
 
Back
Top Bottom