Waturuki nao wako vizuri

Waturuki nao wako vizuri

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Posts
2,016
Reaction score
2,402
Sijawahi kuwatch movies au series za kituruki lakin jana wakat na tembea hko netflix nimekutana na tamthilia ya kituruki inaitwa Winter Sun nilifanya kuangalia kama kujaribu kuangalia lakn nimeipenda wameigiza vizuri sana na storyline yke nzuri nimeipenda ina kla kitu mapenzi usaliti drama action kila ktu . Sikuwah kuwaza nchi kama uturuki wanaweza kutengeneza ktu km hiki wamejitahidi sana sikutegemea na male main character ni mu handsome 😛
 
Sijawahi kuwatch movies au series za kituruki lakin jana wakat na tembea hko netflix nimekutana na tamthilia ya kituruki inaitwa Winter Sun nilifanya kuangalia kama kujaribu kuangalia lakn nimeipenda wameigiza vizuri sana na storyline yke nzuri nimeipenda ina kla kitu mapenzi usaliti drama action kila ktu . Sikuwah kuwaza nchi kama uturuki wanaweza kutengeneza ktu km hiki wamejitahidi sana sikutegemea na male main character ni mu handsome [emoji14]
Mkuu wako vuzuri sana, Mimi kuna moja naangalia now inaitwa Ezel, in nzuri sana, yaani sana, ni full mapenzi, usaliti, visasi.
Ngoja nitaicheck na hiyo
 
trailer nmeitoa youtube ila alie weka subtitles english yke haipo sawa lakn anaeleweka
 
Mkuu wako vuzuri sana, Mimi kuna moja naangalia now inaitwa Ezel, in nzuri sana, yaani sana, ni full mapenzi, usaliti, visasi.
Ngoja nitaicheck na hiyo
Nikimalizia hii nitamuangalia na hii ezel nimeona nayo iko netflix. wako vizuri sana
 
Hii ya kipuuzi tamthilia ndefu kama nini hadi inapoteza mwelekeo, wasouth wako vizuri kitu Isindigo the need yaani ile ni noma sana
Hii isidingo wakat niko mdogo mama yangu alikuwa anaifuatilia mpk ameacha kuifuatilia bado haijaisha tu inaendelea 😂
 
Back
Top Bottom