Watuhumiwa wa samaki wa ile meli ya Magufuri jela miaka 20 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa wa samaki wa ile meli ya Magufuri jela miaka 20

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Feb 23, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    wale watuhumiwa(wavuvi haramu)wa samaki wa magufuri wamepigwa mvua 20 kila mmoja na wengine2 wameachiwa huru na meli imetahifishwa na serikari!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Duuuuuu! aisee hao ingekuwa kwao china, mida hii tuko tunachimba makaburi aiseeee! Itakuwaje sasa kwa familia zao na wale wakenya vp?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyo pilato anastahili kuongoza kesi za EPA, PCCB NA ZILE ZA UCHAGUZI
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wakenya wameachiwa huru!!
     
  5. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    unawafananisha wavuvi na baba mwana asha tehe tehe tehe
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    wenye kuweza kulipa 1bln kila mmoja wataachiwa huru!!!!!otherwise 20!!!!!
     
Loading...