Watu zaidi ya kumi wamefukiwa na kifusi

Watu zaidi ya kumi wamefukiwa na kifusi

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
4,201
Reaction score
2,003
Watu zaidi ya kumi mpaka sasa wapo chini ya kifusi baada ya kufukiwa huko Arusha muda mfupi uliopita. Inasemekana walikuwa wakichimba na kupakia Moram inayotumika na makampuni ya ujenzi. Kijiko kinachotumika kufukua udongo ili kuwakuta watu hao,kimeishiwa mafuta na zoezi linaenda kwa kusuasua. Source: Breaking News-ITV
 
duh!mlioko huko tujuzeni yanayojiri!mbona mambo yanakuwa hivi?mungu tunusuru na majanga haya!
 
Kama kuna kanihusi vileee! Mungu walinde waja wako na waokolewe wakiwa wazima
 
Habari kamili please, imetokea arusha sehemu gani, na ilikuaje ?

Haikufafanuliwa ni kitongoji gani mkuu,bali mtangazaji amesema mbunge wa Arusha mjini Mh.Lema na baadhi ya viongozi wa serikali wapo eneo la tukio. Wamesema habari zaidi zitatolewa. Mwenye number ya mbunge Lema anaweza kumuuliza vizuri kisha atujuze zaidi hapa jamvini.
 
Ama kweli ni janga lingine kwa Taifa letu ni kweli habari nilizozipata kupitia kwa mdau aliyeko eneo la tukio ni kweli watu wamefunikwa na kifusi na magari mawili aina ya Scania iliyokuwa ikipakiwa yote yamefunikwa eneo la Pekasi kwa wale wanaojua vizuri ni kama unaelekea Moshono kule kunako kambi ya JWTZ na ngoja wadau walioko hapo niwavutie simu tena na nitarudi......,..!
 
Jamani mbona TZ tu hatupumuziki na kuomboleza majanga? hata chombo cha uokozi kinakosa mafuta tena, ninashauri tumlilie Mungu zaidi atunusuru.
 
Back
Top Bottom