[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wanakuchoreshaKutwa na simu zenu za infinix sijui oppo kukaa na kuanza kurecord ovyo
Watu wengine wapo kwenye starehe zao nyie kutwa kurecord sijui muweka status na snapchat
Mnaboa sana
Infinix na OPPO zimekukosea nini?Kutwa na simu zenu za infinix sijui oppo kukaa na kuanza kurecord ovyo
Watu wengine wapo kwenye starehe zao nyie kutwa kurecord sijui muweka status na snapchat
Mnaboa sana
Kwa nini ukubali mtu akurecord bila ridhaa yako?Sana wanatibua siriza watu
Umesema kweli.Kutwa na simu zenu za infinix sijui oppo kukaa na kuanza kurecord ovyo
Watu wengine wapo kwenye starehe zao nyie kutwa kurecord sijui muweka status na snapchat
Mnaboa sana
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]EhSIku npo club Mbeya jamaa kaingia na mtoto wa miaka miwili kambeba huku anacheza nae manyimbo ya Best-naso
Kuna kilabu na club, club wanaingia 18 years and above.SIku npo club Mbeya jamaa kaingia na mtoto wa miaka miwili kambeba huku anacheza nae manyimbo ya Best-naso
Umekurupuka, club gani?Kutwa na simu zenu za infinix sijui oppo kukaa na kuanza kurecord ovyo
Watu wengine wapo kwenye starehe zao nyie kutwa kurecord sijui muweka status na snapchat
Mnaboa sana
Wewe huna pesa, mambo ya club waachie watu wenye mzunguko wa pesa, mtu anaagiza Hennessey chupa sh laki sita na wala moyoni haumii.Aisee bado Kuna watu wanakwenda club bwana.
Hivi kwa umri wangu huu ni club ipi naweza kwenda ruka majoka??
Mfano zamani nlipokuwa naendaga club huwa nlikuwa sichezi just nasikiliza mziki na tikisa kichwa pia nlipendelea kukaa pekeyangu kwenye yale makochi .... sasa wew unakereka n nini tenaKutwa na simu zenu za infinix sijui oppo kukaa na kuanza kurecord ovyo
Watu wengine wapo kwenye starehe zao nyie kutwa kurecord sijui muweka status na snapchat
Mnaboa sana
Umempa darasa la kutosha 😁😁😁Kuna kilabu na club, club wanaingia 18 years and above.
Wewe ulikuwa kwenye kilabu, hapo lazima nyimbo za kwasakwasa na Loketo group ndio zinatamba.
Sikutegemea kucheka dah🤣SIku npo club Mbeya jamaa kaingia na mtoto wa miaka miwili kambeba huku anacheza nae manyimbo ya Best-naso
Sijui kwanini sipendi majibu ya kijinga siku za weekend??Wewe huna pesa, mambo ya club waachie watu wenye mzunguko wa pesa, mtu anaagiza Hennessey chupa sh laki sita na wala moyoni haumii.