Watu wamepata elimu ya ziada hawa

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,099
2,000
52937500_357044741553225_1176869653838823424_n.jpg
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,189
2,000
Bangi ikipikwa kama mboga huwa inaleta matokeo kama hayo, kuna muda unaweza tamani uweke miguu mfukoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom