Watu wa technology za simu mnaposemaga PRO,PRO MAX,ULTRA mnamaanisha nini?

Watu wa technology za simu mnaposemaga PRO,PRO MAX,ULTRA mnamaanisha nini?

Au nitagunduaje simu yangu ni pro,pro max,ultra?
Utajua kwa kutazama specifications za model husika. Hizo specs hutajwa na OEM na ODM wa hiyo bidhaa.

Kukariri kuna siku kutakufelisha maana mfano Xiaomi wana Redmi 15, Redmi 15 5G, Redmi 15 Pro, Redmi Note 15, Redmi Note 15 Pro, Redmi Note 15 Pro Plus 5G.

Sasa wewe ukikariri camera island utachanganyikiwa. Models nyingine zinatofautiana charging speed, processors, camera sensors, reverse charging na vitu vingine ambavyo havionekani kwa macho.

Ila ukikariri kwa iPhones wana plain, Pro na Pro Max ambazo huzidiana umbo. Samsung wana plain, Plus na Ultra za kuzidiana umbo. Pixel wana "a" model, plain na Pro kwa kuzidiana umbo.
Zote hizo kampuni 3 ukiwa unapanda unaongeza ukubwa wa umbo, battery na camera island.
 
Hizo ni swagzz za watengeneza simu tu, ni kibwagizo. Kama kuchoma kuku kwa kuanza kumarinate
 
Utajua kwa kutazama specifications za model husika. Hizo specs hutajwa na OEM na ODM wa hiyo bidhaa.

Kukariri kuna siku kutakufelisha maana mfano Xiaomi wana Redmi 15, Redmi 15 5G, Redmi 15 Pro, Redmi Note 15, Redmi Note 15 Pro, Redmi Note 15 Pro Plus 5G.

Sasa wewe ukikariri camera island utachanganyikiwa. Models nyingine zinatofautiana charging speed, processors, camera sensors, reverse charging na vitu vingine ambavyo havionekani kwa macho.

Ila ukikariri kwa iPhones wana plain, Pro na Pro Max ambazo huzidiana umbo. Samsung wana plain, Plus na Ultra za kuzidiana umbo. Pixel wana "a" model, plain na Pro kwa kuzidiana umbo.
Zote hizo kampuni 3 ukiwa unapanda unaongeza ukubwa wa umbo, battery na camera island.
Well
 
Back
Top Bottom