Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,663
- 167,602
Ndugu zangu,
Leo tuseme wazi. Kuna watu wengine sio binadamu wa kawaida. Ni Kaini.
Kaini hakumpiga Abeli kwa sababu Abeli alikuwa mbaya. Alimpiga kwa sababu sadaka yake ilikubaliwa.
Mafanikio yako ndiyo yanayomfanya achanganyikiwe.
Sifa 4 za "Kaini wa kisasa" kazini na maishani:
1. Wanafurahi unapofeli - Kushindwa kwako ndiyo sherehe yao. Mafanikio yako ndiyo mazishi yao.
2. Ni wauaji kimya - Hawakupigi, lakini wanaua ndoto zako kwa maneno: "haiwezekani", "acha kujidanganya", "wewe si wa hapa"
3. Wanapanda sumu - Kama kiongozi ni mbaya, basi na yeye anataka na wewe muwe wabaya. Akiwa peke yake ataonekana. Akibomoa wote, ataficha.
4. Wana wivu wa damu - Hawawezi kulala mpaka wakuharibie. Maendeleo yako yanawaka kama moto mwilini mwao.
Sikiliza hili vizuri:
Mtu anayependa kukutazama ukianguka, huyo sio mwenzako. Huyo ni kaburi lako linalotembea.
Mungu alisema: "Usimuonee wivu mtu mwenye nguvu, maana mwisho wake ni uharibifu" Mithali 24:19
TUFANYE NINI NAO?
1. Usiwape silaha - Usizungumze mipango yako na adui. Nyoka akijua utakanyaga wapi, atajificha hapo.
2. Usiwaombe huruma - Wanaokutakia mabaya hawatabadilika kwa maombi yako. Badilika wewe, ondoka.
3. Endelea kung'ara - Nuru yako ndiyo adhabu yao. Kila unapopanda, wanateseka zaidi. Na hilo ni sawa.
4. Mlinde timu - Kama kiongozi ni Kaini, staff wasiwe Habili wengine. Onyana. Jengana.
Kumbuka:
Nyumba iliyojengwa na wivu haiwezi kusimama. Itajianguka yenyewe.
Wewe jenga kwa bidii, uaminifu, na Mungu. Wacha wivu iwale wenyewe.
"Mungu akinipa, ni nani wa kukataza? Mtu akinichukia, ni nani wa kunizuia?"
Tukatae kuwa Kaini. Tuchague kuwa ndugu.
Mungu atusaidie sote.
Leo tuseme wazi. Kuna watu wengine sio binadamu wa kawaida. Ni Kaini.
Kaini hakumpiga Abeli kwa sababu Abeli alikuwa mbaya. Alimpiga kwa sababu sadaka yake ilikubaliwa.
Mafanikio yako ndiyo yanayomfanya achanganyikiwe.
Sifa 4 za "Kaini wa kisasa" kazini na maishani:
1. Wanafurahi unapofeli - Kushindwa kwako ndiyo sherehe yao. Mafanikio yako ndiyo mazishi yao.
2. Ni wauaji kimya - Hawakupigi, lakini wanaua ndoto zako kwa maneno: "haiwezekani", "acha kujidanganya", "wewe si wa hapa"
3. Wanapanda sumu - Kama kiongozi ni mbaya, basi na yeye anataka na wewe muwe wabaya. Akiwa peke yake ataonekana. Akibomoa wote, ataficha.
4. Wana wivu wa damu - Hawawezi kulala mpaka wakuharibie. Maendeleo yako yanawaka kama moto mwilini mwao.
Sikiliza hili vizuri:
Mtu anayependa kukutazama ukianguka, huyo sio mwenzako. Huyo ni kaburi lako linalotembea.
Mungu alisema: "Usimuonee wivu mtu mwenye nguvu, maana mwisho wake ni uharibifu" Mithali 24:19
TUFANYE NINI NAO?
1. Usiwape silaha - Usizungumze mipango yako na adui. Nyoka akijua utakanyaga wapi, atajificha hapo.
2. Usiwaombe huruma - Wanaokutakia mabaya hawatabadilika kwa maombi yako. Badilika wewe, ondoka.
3. Endelea kung'ara - Nuru yako ndiyo adhabu yao. Kila unapopanda, wanateseka zaidi. Na hilo ni sawa.
4. Mlinde timu - Kama kiongozi ni Kaini, staff wasiwe Habili wengine. Onyana. Jengana.
Kumbuka:
Nyumba iliyojengwa na wivu haiwezi kusimama. Itajianguka yenyewe.
Wewe jenga kwa bidii, uaminifu, na Mungu. Wacha wivu iwale wenyewe.
"Mungu akinipa, ni nani wa kukataza? Mtu akinichukia, ni nani wa kunizuia?"
Tukatae kuwa Kaini. Tuchague kuwa ndugu.
Mungu atusaidie sote.