watu kutojua maana ya kitu.


M

M.A

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
M

M.A

Member
Joined Nov 20, 2013
34 0 0
Watu wengi wanaoishi mikoa ambayo gari moshi (maarufu kama treni) linapita hasa mikoa ya reli ya kati kuelekea kigoma hutuboa saaana.... mara linapokuja utawasikia wakisema abiria hiyo inakuja... Je treni hiyo ikikosa abiria wataiitaje? Jaman tuelewe kuwa abiria ni wasafiri.
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
 
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
153
Likes
1
Points
35
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
153 1 35
Watu upenda kufupisha maneno ingawa mara nyngne upoteza maana kama sio mwenyeji wa hapo. Hivyo kwa washairi watalielewa.
 
T

theoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
380
Likes
14
Points
0
T

theoka

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
380 14 0
kwan imekukela nn mbona ikn poa kama wanaelewana,sifa moja wapo ya lugha nikukidhi matakwa ya watumiaj wake
 

Forum statistics

Threads 1,250,623
Members 481,419
Posts 29,739,148