Watu, chungeni pochi zenu


Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,056
Likes
736
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,056 736 280
Kila mtu kila mahali dunia ya leo anajaribu kukuuzia kitu ilhali pesa ni kiduchu, na kuipata ni taabu kubwa.

Ukiwa na tamaa na materialistic siku zote utaishia kuwa lofa, hata kama ni hodari namna gani wa kutengeneza pesa.

Huo ndiyo ukweli mtupu.
 
B

Bawa mwamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2010
Messages
351
Likes
3
Points
0
B

Bawa mwamba

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2010
351 3 0
Tujuze Da Dude,yapi yamekukuta?,..by the way watu humu ndani wameanza kukashifu dini za wenzao,,...uliziona post zao?
 

Forum statistics

Threads 1,252,376
Members 482,106
Posts 29,806,088