Watu 6 wanashikiliwa na Jeshi la Polisi Mkoani Manyara kwa kukutwa na nyama ya Pundamilia

MKomela

Member
Jun 6, 2017
27
45
Wadau niwieni radhi ni kweli niliona hiyo Typing error. Na hii ni Post yangu ya Kwanza humu, Bado sijaona mahali ambapo nitaweza ku edit tittle.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom