Watu 12 wafariki kutokana na foleni ya magari


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,629
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,629 6,195 280
151224061923_delhi_traffic_jam_640x360_afp_nocredit.jpg

Wengi walikuwa wakisafiri baada ya mwisho wa mfungo wa Ramadhan
Watu 12 wamefariki nchini Indonesia kutokana na foleni ya magari iliyosababisha mamilioni ya watu kukwama barabarani siku kadha.

Wengi walifariki kutokana na kukosa maji mwilini na uchovu. Watu wengi waliokuwa wakisafiri kwa sherehe za kuadhimisha mwisho wa mwezi mtukufu wa Ramadhan walikusanyika katika makutano ya barabara kisiwa cha Java.

Na hapo ndipo msongamano mkubwa wa magari ulipotokea. Maafisa wa uchukuzi nchini Indonesia wanasema vifo hivyo vimetokea katika kipindi cha siku tatu.

Vyombo vya habari nchini Indonesia vinasema wengi wa waliofariki ni wazee ambao walikwama ndani ya magari chini ya joto kali. Mtoto mmoja mchanga alifariki kutokana na kinachodhaniwa kuwa ni kupumua hewa chafu iliyojaa moshi wa magari.

Chanzo: BBC
 
k29

k29

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
502
Likes
680
Points
180
k29

k29

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
502 680 180
Asee kifo popote unaeza ukafa huku unasoma hata gazeti
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,922
Likes
12,871
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,922 12,871 280
Duh. Hizo foleni ni majanga.
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Lazima watakuwa ni wamarekani wamesababisha hivyo vifo au mmnasemaje wadau?
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
ndio maana kuna umuhimu wa boda boda hapo ilikuwa unazima gari unachukua boda mpaka dukani unanunua maji lita zako tano unarudishwa kwenye gari yako unaendelea na foleni yako yaani ni mwendo wa "ecosytem" kwenye vyombo vya usafiri pamoja na madereva........eti huku mnasema zisiingie mjini mtakuja kufa kama hao....
 

Forum statistics

Threads 1,236,229
Members 475,029
Posts 29,250,504