Watoto wa siku hizi....

Aahh unamtafuna then una muambia kuwa mahusiano yenu ni for sex only hayana future yeyote kwanza una mchumba wako ambaye unatarajia kumuoa 'Hivyo basi mahusiano yako na yeye Yana paswa kuwa siri na yenye kiwango kikubwa cha nidhamu. ..

Sasa kumtafuna na kumpiga chini maanake nini? Nikimtafuna si ndio nimetimiza lengo lake, na ataomba kulala kabisa?!
 
Mega kama mkate..acha hapo Then endelea na Chapati zako
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…