mutant gene
JF-Expert Member
- May 18, 2014
- 876
- 326
Habari zenu wakuu,
Siku ya juma tatu pale ubungo mataa time za sita usiku na nusu hivi nilikuta mtoto mmoja (umri miaka nane)anakimbia huku nyuma akifuatwa na kundi la wahuni wanne. katika kumhami yule mtoto nikafanikiwa kuondoka nacho. katika kukihoji akanieleza yeye ni mchaga na amekimbia huko Kilimanjaro kutokana na manyanyaso ya mama wa kambo.
Nikamuuliza sababu ya wale wahuni kumkimbiza akasema walikuwa wakitaka kumuingilia kinyume na maumbile. nikamuliza kama alishawahi kufanya hicho kitendo akajibu " huwa wananifanyia hivyo mara kwa mara" aisee nilisikitika sana maana ni katoto kazuri ambacho hapo baadae anatarajia kuwa baba wa familia lakini kutokana na huu mchezo anaofanyiwa tena akiwa katika umri mdogo sidhani kama atakuja kuwa hivyo kama ninavyofikiria.
Basi nikakaa naye huyu mtoto siku ya jumanne nikitegemea siku inayofuata ambayo ni jumatano nimpeleke kituo cha polisi. siku hiyo hiyo ya jumanne jioni nikapigiwa simu kutoka nyumbani kuwa mtoto haonekani wamemtafuta maeneo ya nyumbani bila mafanikio.
Nikaona isiwe tabu usiku wake time zile zile nikapita tena bahati nzuri nikamuona yule mtoto maeneo yale yale. wakati nikiwa katika mazunguzo naye aligoma kabisa kurudi nyumbani. mara vijanawawili wa kihuni wakatokea wakawa wanamvuta yule mtoto. yule mtoto akawa anapiga kelele " uncle nichukue wanaenda kunibaka hawa" basi nilipambana nao nikafanikiwa kumchukua yule mtoto ila waliniumiza maeneo ya kichwani baada ya mmoja wao kurusha jiwe na kuvunja kioo.
Kitu ambacho kinanishangaza hivi wanaume wezangu inakuwaje ukampenda mkeo/ hawara yako kiasi kwamba akamnyanyasa mtoto wako hadi ikafika hatua ya mtoto wako kutoweka hapo nyumbani na wewe unaridhika kabisa kwa sababu ya K tu!!! jamani tuache ujinga hawa watoto wananyanyasika sana huku mitaani na kufanyiwa vitendo vya ajabu na vya kikatili! tuwalee watoto zetu tuache kusikiliza maneno ya hawa wa mama wa kufikia sio wazuri wengi wao ni waongo waongo sana.
Kinachosikitisha zaidi sijui huyu mtoto atakuwa ameingiliwa mara ngapi kinyume na maumbile na hawa wahuni??!! inasikitisha sana!!
Vilevile hii inaonesha kuwa jinsi gani hawa watoto wanaozagaa huku mitaani wanavyonyanyasika kijinsia tena na watu wazima!
Siku ya juma tatu pale ubungo mataa time za sita usiku na nusu hivi nilikuta mtoto mmoja (umri miaka nane)anakimbia huku nyuma akifuatwa na kundi la wahuni wanne. katika kumhami yule mtoto nikafanikiwa kuondoka nacho. katika kukihoji akanieleza yeye ni mchaga na amekimbia huko Kilimanjaro kutokana na manyanyaso ya mama wa kambo.
Nikamuuliza sababu ya wale wahuni kumkimbiza akasema walikuwa wakitaka kumuingilia kinyume na maumbile. nikamuliza kama alishawahi kufanya hicho kitendo akajibu " huwa wananifanyia hivyo mara kwa mara" aisee nilisikitika sana maana ni katoto kazuri ambacho hapo baadae anatarajia kuwa baba wa familia lakini kutokana na huu mchezo anaofanyiwa tena akiwa katika umri mdogo sidhani kama atakuja kuwa hivyo kama ninavyofikiria.
Basi nikakaa naye huyu mtoto siku ya jumanne nikitegemea siku inayofuata ambayo ni jumatano nimpeleke kituo cha polisi. siku hiyo hiyo ya jumanne jioni nikapigiwa simu kutoka nyumbani kuwa mtoto haonekani wamemtafuta maeneo ya nyumbani bila mafanikio.
Nikaona isiwe tabu usiku wake time zile zile nikapita tena bahati nzuri nikamuona yule mtoto maeneo yale yale. wakati nikiwa katika mazunguzo naye aligoma kabisa kurudi nyumbani. mara vijanawawili wa kihuni wakatokea wakawa wanamvuta yule mtoto. yule mtoto akawa anapiga kelele " uncle nichukue wanaenda kunibaka hawa" basi nilipambana nao nikafanikiwa kumchukua yule mtoto ila waliniumiza maeneo ya kichwani baada ya mmoja wao kurusha jiwe na kuvunja kioo.
Kitu ambacho kinanishangaza hivi wanaume wezangu inakuwaje ukampenda mkeo/ hawara yako kiasi kwamba akamnyanyasa mtoto wako hadi ikafika hatua ya mtoto wako kutoweka hapo nyumbani na wewe unaridhika kabisa kwa sababu ya K tu!!! jamani tuache ujinga hawa watoto wananyanyasika sana huku mitaani na kufanyiwa vitendo vya ajabu na vya kikatili! tuwalee watoto zetu tuache kusikiliza maneno ya hawa wa mama wa kufikia sio wazuri wengi wao ni waongo waongo sana.
Kinachosikitisha zaidi sijui huyu mtoto atakuwa ameingiliwa mara ngapi kinyume na maumbile na hawa wahuni??!! inasikitisha sana!!
Vilevile hii inaonesha kuwa jinsi gani hawa watoto wanaozagaa huku mitaani wanavyonyanyasika kijinsia tena na watu wazima!