Watoaji Wa "Matamko" Toenin na hapa


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,438
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,438 280
[h=3]KITENDO TULICHOKILAANI KUTENDEWA MKUU WA WILAYA IGUNGA CHAJIRUDIA TENA, NANI WA KULAUMIWA.[/h]
304740_168303316588953_100002278567469_330035_1497095034_n%255B1%255D.jpg
Mwanamke mmoja jana aliyesadikiwa ni mwanachama wa CHADEMA alibebwa mzobe mzobe na Askari wa kutuliza ghasia Igunga baada ya kutokea mtafaaruku kati ya wanachama wa CHADEMA na Polisi muda mfupi kabla ya kutangazwa matokeo ya mshindi wa kiti cha Ubunge igunga.

Napenda wadau tuliangalie hili, hasa taasisi zote za kijamii na kiserikali, hivi majuzi Mkuu wa Wilaya ya Igunga Mama Fatuma Kimario alidhalilishwa kwa kuvutwa na kuvuliwa kilemba na wafuasi wa chadema, kitendo ambacho kililaaniwa na taasisi zote za kijinsia, kijamii na kiserikali. Leo hii linatokea tena tukio kama lile, la mama huyu kuzalilishwa kijinsia kwa kushikwa mwili wake bila ridhaa yake, naziomba taasisi zinazohusika na haki zitueleze je huyu mama hii ni haki yake kutendewa kitendo kama hiki au kwa sababu ni kutoka chama cha upinzania au kwa sababu ni mwanamke asie na madaraka yoyote? La hasha! nadhani hapo hiyo siyo haki.

Naamini jeshi la polisi linao askari wa kike, kwa nini hawa wasitumike kuwakamata waandamanaji wa jinsia yao! mpaka askari wa kiume anadiriki kumbeba huyo mama! Je angekuwa ni mama yake angeweza kumbeba hivyo?

Mi kwa mtazamo wangu nadhani kuna haja ya kuundwa taasisi maalum kwa ajili ya kuwapa elimu ya jinsia hawa askari wetu nadhani itaweza kusaidia udhalilishaji huu usiwe unajitokeza.

KAPINGAZ Blog haifungamani na chama chochote cha kisiasa, Tungependa kuwasikia TAMWA, TGNP na Taasisi nyingine za kijinsia mkikemea na kuvilaani vitendo hivi. Tulitegemea kitendo kile kilichotokea kwa Mkuu wa Wilaya kinaweza kikawa funzo pia kwa askari wetu lakini tunaona bado kinarudiwa tena.

Kwa hisani ya KAPINGAZ

Icheki apa dk 2:30 ,,,
Igunga Igunga ya Rostam yarejea kwa CCM - YouTube

Kwa hisani ya,,, HABARI NI HABARI NDUGU YANGU
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
raia huna haki hata aje nani kwa bongo ndivyo ilivyo mungu tunusuru na hili..amina!
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Watoa matamko wamechoka kukurupuka. Maana kila mara watolea matamko mambo ambayo hawana uhakika nayo au kwa jazba tu mwisho wao wanaumbuka. Waache waendelea kumalizia tende za marehemu Ghadafi
 
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
824
Likes
1
Points
35
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
824 1 35
Wacha tu wa2dharirishie dada na mama ze2 kwa kudai na kuzicmamia haki ze2 lakini nawaambia asubuhi haiko mbali kwa jina la ....hawa ma kinu watatafuta pakujificha .
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Bakwata na wanazuoni wakiislamu mpo wapi?
 
H

hahoyaya

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
89
Likes
1
Points
0
H

hahoyaya

Member
Joined Apr 24, 2011
89 1 0
Bakwata na wanazuoni wakiislamu mpo wapi?
Kwani ni mwislamu?angekuwa mwislamu ungewaona mapovu yanavyowatoka.Umesahau yule mbunge wa tabora Sakaya alivyodhalilishwa kwa kuwekwa mahabusu moja na wanaume, uliwasikia wakiongea chochote?Sababu anajina la kikristo hawahusu....!
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Shame to them
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
wamekaa kimya utadhani nini vile.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,872
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,872 2,105 280
Bakwata na wanazuoni wakiislamu mpo wapi?
Bakwata na Wanazuoni tupo, Ila tunasubiri CCM na akina Mukama watuandalie Tamko la kwenda kutoa kwa waandishi wa habari. Pia watupatie na jina lake na la mume wake tusije kuchemka tena kwa Fatuma Joseph Kimario yule DC wetu.
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Haki ipo kwa public icons pekee, raia wa kawaida mara nyingi hutendewa vibaya sana na mambo kuisha kimya.

KITENDO TULICHOKILAANI KUTENDEWA MKUU WA WILAYA IGUNGA CHAJIRUDIA TENA, NANI WA KULAUMIWA.


304740_168303316588953_100002278567469_330035_1497095034_n%5B1%5D.jpg

Mwanamke mmoja jana aliyesadikiwa ni mwanachama wa CHADEMA alibebwa mzobe mzobe na Askari wa kutuliza ghasia Igunga baada ya kutokea mtafaaruku kati ya wanachama wa CHADEMA na Polisi muda mfupi kabla ya kutangazwa matokeo ya mshindi wa kiti cha Ubunge igunga.

Napenda wadau tuliangalie hili, hasa taasisi zote za kijamii na kiserikali, hivi majuzi Mkuu wa Wilaya ya Igunga Mama Fatuma Kimario alidhalilishwa kwa kuvutwa na kuvuliwa kilemba na wafuasi wa chadema, kitendo ambacho kililaaniwa na taasisi zote za kijinsia, kijamii na kiserikali. Leo hii linatokea tena tukio kama lile, la mama huyu kuzalilishwa kijinsia kwa kushikwa mwili wake bila ridhaa yake, naziomba taasisi zinazohusika na haki zitueleze je huyu mama hii ni haki yake kutendewa kitendo kama hiki au kwa sababu ni kutoka chama cha upinzania au kwa sababu ni mwanamke asie na madaraka yoyote? La hasha! nadhani hapo hiyo siyo haki.

Naamini jeshi la polisi linao askari wa kike, kwa nini hawa wasitumike kuwakamata waandamanaji wa jinsia yao! mpaka askari wa kiume anadiriki kumbeba huyo mama! Je angekuwa ni mama yake angeweza kumbeba hivyo?

Mi kwa mtazamo wangu nadhani kuna haja ya kuundwa taasisi maalum kwa ajili ya kuwapa elimu ya jinsia hawa askari wetu nadhani itaweza kusaidia udhalilishaji huu usiwe unajitokeza.

KAPINGAZ Blog haifungamani na chama chochote cha kisiasa, Tungependa kuwasikia TAMWA, TGNP na Taasisi nyingine za kijinsia mkikemea na kuvilaani vitendo hivi. Tulitegemea kitendo kile kilichotokea kwa Mkuu wa Wilaya kinaweza kikawa funzo pia kwa askari wetu lakini tunaona bado kinarudiwa tena.

Kwa hisani ya KAPINGAZ

Icheki apa dk 2:30 ,,,
Igunga Igunga ya Rostam yarejea kwa CCM - YouTube

Kwa hisani ya,,, HABARI NI HABARI NDUGU YANGU
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Wanagu wapendwa, mmeteswa na kukataliwa, mmetengwa na kudharauliwa, lakini nawaambia ipo siku haya yote yatapita!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
Hata mimi nashangaa mpaka sasa hakuna tamko lolote lililotolewa..
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,530
Likes
3,960
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,530 3,960 280
Bakwata na wanazuoni wakiislamu mpo wapi?
Wapo sana wanaangalia sehemu za kutetea,kwanza kuwe na maslahi ya matumbo yao kama ubwabwa nk,hapo hawachelewi kutoa matamko kwani kuna mtu mgeni na hawa njaa kali?
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,688
Likes
530
Points
280
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,688 530 280

Forum statistics

Threads 1,237,927
Members 475,774
Posts 29,306,666