Watetea haki za binadamu wako wapi?

Watetea haki za binadamu wako wapi?

JAPUONY

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Posts
383
Reaction score
186
>>>>WANA JF,

Kumekuwepo na matukio mengi sana ambapo watu wanaojiita "Wanaharakati" wamekuwa wakijitokeza na kupiga kelele pale ambapo "wanafikiri" kuwa Serikali haitendi "haki" kwa kikundi au Mtu fulani. Binafsi ninawapongeza kwa kazi wanazo fanya, ni nzito na wanahitaji kupewa ushirikiano wa hali ya Juu.

Ninachouliza ni kuwa mbona sasa HATUJAWASIKIA Wanaharakati hao wakinyanyua "midomo" yao kupiga kelele dhidi ya uchomaji wa Makanisa yanayoendelea ndani ya Tanzania linalofanywa na watu wanaojiita ati "Waisilamu"? Kwani hawa wanaochomewa Makanisa yao wao siyo Binadamu?Kwani katika zile haki za msingi za binadamu uhuru wa kuabudu siyo mmoja wapo? Au nao ndo walewale wakina FEKI Sheikh PONDA?

Tunawataka tuwasikie Wanaharakati wakiwatetea Wakrstu wanaochomewa Makanisa yao na hawa "Waisilamu". Tume ya Haki za Binadamu pia imekaa kimyaaaaa! hatahaiwezi kukenua meno jamani!!!!!!!tumechoka...

NOTE: Ninawatia WAISILAMU na siyo Waislamu kwa sababu Waislamu wenyekuzingatia maafudisho ya Allah hawawezi kamwe kushiiki kuchoma makanisa!
 
Taasisi za kiraiya za haki za binadamu za hapa nchini zina tetea watu kwa ubaguzi angalia kuawa kwa kamanda polisi mwanza zipo kimya. kukojolewa msahafu waislamu zipo kimya. kuawa polisi zanzibar wao kimya.wana mtetea ulimboka,mwangosi na mbowe.hii sio haki teteeni watu wote angalieni nchi za wezetu.
 
wote watetewe sawa, lakini kukojolea msahafu ni sawa kwa sababu mwislamu kautoa ukojolewe, sasa wewe ulitaka dogo aunyee kabisa?
 
Taasisi za kiraiya za haki za binadamu za hapa nchini zina tetea watu kwa ubaguzi angalia kuawa kwa kamanda polisi mwanza zipo kimya. kukojolewa msahafu waislamu zipo kimya. kuawa polisi zanzibar wao kimya.wana mtetea ulimboka,mwangosi na mbowe.hii sio haki teteeni watu wote angalieni nchi za wezetu.

kukojolea msahafu ni sawa kwa sababu mwislamu kautoa mwenyewe ili ukojolewe, sasa wewe ulitaka dogo aunyee kabisa?
 
bora hata umewakumbusha wajibu wao hao vibaraka wanaojiita wanaharakati za haki za binadamu wakiongozwa na yule mama mwenye kiherehere
 
Tasisi hii ni sauti ya wasi
o na sauti,naomba ufwati
lie.mfano:katika issue ya
ULIMBOKA nani anamse
mea?haya MWANGOSI ?
 
Kazi ya taasisi za kutetea haki za binadamu ni kutetea binadamu bila kujali imani yake wala mafungamano yake. Nadhani LHRC imeishatoa tamko kutaka serikali ijadiliane na hawa wanaozusha vurugu ingawa huu ni mtego. Maana serikali ikifanya hivyo itaonekana inapendelea upande mmoja na kuacha mwingine. Hapa tunapaswa kulaumu wazazi waliowafundisha watoto ushirikina na uongo kuwa mtu akikojolea au kuharibu korani anageuka mjusi au kufa jambo ambalo si kweli. Tujilaumu wenyewe kwa kuwa na imani kibubusa.
 
wote watetewe sawa, lakini kukojolea msahafu ni sawa kwa sababu mwislamu kautoa ukojolewe, sasa wewe ulitaka dogo aunyee kabisa?

Nyamaza Top Cat kakojoe ukalale.
 
Last edited by a moderator:
wote watetewe sawa, lakini kukojolea msahafu ni sawa kwa sababu mwislamu kautoa ukojolewe, sasa wewe ulitaka dogo aunyee kabisa?

Nyamaza Top Cat kakojoe ukalale.
 
Last edited by a moderator:
wote watetewe sawa, lakini kukojolea msahafu ni sawa kwa sababu mwislamu kautoa ukojolewe, sasa wewe ulitaka dogo aunyee kabisa?

Nyamaza Top Cat kakojoe ukalale.
 
Last edited by a moderator:
Taasisi za kiraiya za
haki za binadamu za hapa nchini zina tetea watu kwa ubaguzi angalia
kuawa kwa kamanda polisi mwanza zipo kimya. kukojolewa msahafu waislamu
zipo kimya. kuawa polisi zanzibar wao kimya.wana mtetea
ulimboka,mwangosi na mbowe.hii sio haki teteeni watu wote angalieni nchi
za wezetu.

hakuna taasisi za haki za binadamu bongo ndg yangu........yapo mavuvuzela ya baadhi ya watu!fujo ambazo hazihusishi cdm haziwahusu!
 
Huo ndio ubaya mbegu ya udini katika jamii. Ni vita mbaya kuliko ya kisiasa.
Hao wanaharakati tunaotaka watoe matamko tukumbuke ni wanazi au waumini wa dini mojawapo. Katika ofisi moja iwe ya chama cha siasa kama chadema au ccm hata hao wanaharakati kila mtu ni muumini wa dini mojawapo wa zinazobishana wakati huu. Na kila mmoja atakuwa na mtizamo au maoni yake kuhusu kinachoendelea. Sasa nani atoe tamko la taasisi wakati wanaotakiwa kutoa tamko hilo wengine ni wakristo na wengine ni waislamu?
Nafikiri kakaa kimya imekuwa ndio option sahihi ya kuonesha nutrality ya taasisi hizi kwenye malumbano yanayohusu dini. Tusilaumu tu tufikirie kwanza.
 
Back
Top Bottom