Watanzania wavurugana kisa Rais

Watanzania wavurugana kisa Rais

Baba jayaron

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Posts
4,670
Reaction score
6,461
Alamsiki wanajamvi...

Hali ya siasa hapa nchini inazua taharuki kwa mfuatiliaji yeyote anayefuatilia maswala ya siasa zetu hasa mitandaoni.

Katika mambo mbali mbali yanayojitokeza katika medani za siasa na uongozi.

Matukio yanayosibu viongozi wa upinzani:
Billa shaka tuliona umoja wa watanzania walipojngana kumtakia heri mh Tundu alipo patwa na balaa, japo walikuwepo wasio na utu wakadhihaki.


hali hua tofauti pindi anapo husishwa mh rais wetu katika maswahibu ya upinzani au wanaharakati wengine au anapotoa kauli zenye utata wazi wazi na maumivu.... Hapo ndipo utaona mvurugano wa watanzania yaani kuna watakao sapoti na watakaokosoa na mwisho wa siku ni kutukanana mitandaoni.

Madhara yake:
Matumizi mabovu ya mitandao kwa kurushiana matusi hayawezi wajenga viobgozi wetu na mwisho wasiku tutazidi kutawaliwa hovyo hovyo maana wengi hawajitambui.

Tutashindwa kusaidiwa na dunia pindi yatakapotufika mabaya zaidi, kutoka upande wowote kama inafikia hata dalili mbaya tutaziweka kishabiki.

Pole yangu kwa chama kikuu cha upinzani ni kushughulika na watu wasiohitaji msaada wao eitha kwa kuelewa ama kutojielewa, kikubwa wajali usalama wao.
Ahsante
 
Lazima ucheke kwa stahili hii watu kama swiss ana miss use mitandaoni kwann wasipotezwe??
Mmeshazoea Kula na kunywa damu na Nyama za watu hatuoni ajabu kusema wapotezwe..badala ya kujibu kwa point unawahi kusema wapotezwe..kama hatujafika huko Ni nini maana ya kumpoteza swisime..kama hatujafika huko Ben saa nane yu wapii..tundu lisu mmemfanyaje??..shame ON U..tupo ndani ya hapo unaposema hatujafika ndo maana Ni rahisi kwako kuwaza mtu kupotezwa badala ya kumjibu kwa kauli
 
huyo anaye sema bado hatuja fikia huko anaishi inchi gani kama anaishi tz kuna uwalakini haya mambo huwa yanaanza taratibu jiulizeni walibya kiliwasibu nini wakaingia mitaani kumuondoa madalakani gadafi
 
kama chadema walivyokuwa wakifurahia maovu yaliyokuwa yanendelea kibiti.
 
Tutashindwa kusaidiwa na dunia pindi yatakapotufika mabaya zaidi, kutoka upande wowote kama inafikia hata dalili mbaya tutaziweka kishabiki.

Mkuu nataka nikusahihishe kidogo kichwa cha thread yako. Raisi ana jukumu la kuwaunganisha Watanzania bila kujali itkadi zao za kisiasa. Sasa kama Watanzania wanavurugana, kisa raisi, basi kichwa chako kilipaswa kuwa "Raisi awavuruga Watanzania"

Fikiria filosofia kidogo, katika suala la cause-effect. Hapa tuna Watanzania, Raisi na Vurugu. Effect hapa ni vurugu, hivyo cause in Watanzania au Raisi. Sasa kati ya Watanzania na Raisi nini kinatakiwa kitoke ili kusiwe na vurugu? Kwa mantiki ya thread yako tungepaswa kuondoa Watanzania ili tusiwe na vurugu.

OPtion 1: Ondoa Watanzania kusiwe na Vurugu?
Option 2: Ondoa Raisi kusiwe kusiwe na Vurugu?

Nadhani umeona lojiki.
 
Anamuiga shoga yake PK. Walau yule jamaa ni bandidu mwanzo mwisho huyu wa kwetu ni kigeugeu sana
 
Wewe. Ndio unaona hivo, ila. nchi iko shwari ba mambo yanaenda kama. Kawa

Nitasema kwa mfano. Sina nia ya kukashifu. Natumia mfano huu ili nieleweke kirahisi.

Ukizaliwa na kukulia karibu na choo kinachonuka mavi, siku akija mgeni anayetoka sehemu yenye hewa safi na kukuambia hapa kwako pananuka mavi, choo kichafu hicho kinatoa harufu, unaweza kukataa na kufikiri anakutukana.

Kwa sababu wewe ile harufubya mavi unaweza kuwa uashaizoea. Unaona shwari tu.

Ndicho kinachitojea hapa.

Wewe udhazoea harifu ya mavi.

Mimi nakwambia hapo oananuka mavi.

Unabisha.

Kwa sababu ushaiziea ile harufu ya mavi. Unaona kawaida.
 
Hapa sio Rwanda aende huko na chuki udini na ukabila wake.


Swissme
Mkuu, swissme.

Sijawahi kukusoma hata siku moja kwa kuisifia Serikali kwa jambo lolote.
Ivi ni kweli hujaona kitu cha maana japo kimoja ambacho serikali ya CCM imekifanya toka Uhuru?
Au kwenye awamu hii ya tano ?
Au kwa sababu tu wewe ni Chama mbadala ambacho wengine wanakiita chama cha Upinzani.
Hivyo na wewe lazima uwe Mpinzani.

swissme
 
Mkuu, swissme.

Sijawahi kukusoma hata siku moja kwa kuisifia Serikali kwa jambo lolote.
Ivi ni kweli hujaona kitu cha maana japo kimoja ambacho serikali ya CCM imekifanya toka Uhuru?
Au kwenye awamu hii ya tano ?
Au kwa sababu tu wewe ni Chama mbadala ambacho wengine wanakiita chama cha Upinzani.
Hivyo na wewe lazima uwe Mpinzani.

swissme
Nimeona Magu anaukabila udini ubaguzi na roho mbaya kwa watanzania na hafai kuwa hata mwenyekiki wa mtaa.

Swissme
 
Nimeona Magu anaukabila udini ubaguzi na roho mbaya kwa watanzania na hafai kuwa hata mwenyekiki wa mtaa.

Swissme
Sio kweli mkuu,
wewe unataka afanye kazi kama Malaika wakati ni Binadamu kama wewe tu.
Mbona watangulizi wake wote walikuwa wana laumiwa nao.
Sema sasa hivi hii mitandao ndio inawezesha kila mtu kuzungumza na kusikika.

Mimi mbona namwona yuko vizuri tu labda kasoro ndogondogo za kawaida na sina Kadi ya Chama chochote cha Siasa.

swissme
 
Sio kweli mkuu,
wewe unataka afanye kazi kama Malaika wakati ni Binadamu kama wewe tu.
Mbona watangulizi wake wote walikuwa wana laumiwa nao.
Sema sasa hivi hii mitandao ndio inawezesha kila mtu kuzungumza na kusikika.

Mimi mbona namwona yuko vizuri tu labda kasoro ndogondogo za kawaida na sina Kadi ya Chama chochote cha Siasa.

swissme
Yaonekana wewe ni wale watu wasiojulika


Swissme
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom