watanzania wakiamua serikali itaweza

watanzania wakiamua serikali itaweza

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Posts
3,840
Reaction score
661
hivi wananchi wakiamua kuwa na msimamo kupinga dowans wasilipwe na ghalama ya umeme kupandishwa je, ni kitu ambacho akiwezekani? Kwa mawazo yangu naona km inawezekana serikali kusalimu amri kwa nini tusishirikiane tukaandaa maandamano ya amani vyovyote itakavyokuwa tukabiliane nayo ili tuweze kufanikisha lengo letu, kazi kwenu wenye uchungu na nchi hii
 
Kaka! kaka! Nina uchungu hasira juu ya unyanyasaji wa hawa jamaa! Yani hawaoni huruma hata juu ya wananch wanao ishi kwa tabu umaskini maradhi na njaa. Kwa jinsi ninavyo hisi hao dowansi ni mtandao wa wakubwa ndio maana nao wamekubari ku saini.ninakuunga mkono juu ya maandamano ya amani.
 
Back
Top Bottom