Watanzania Tutasafiri Nje Kweli?


I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,679
Likes
1,431
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,679 1,431 280
Nasikiliza Radio five hapa kuhusu tamko la waziri leo roho imenilipuka!

Hata kama umepata kazi nje, shule n.k. lazima uoneshe vielelezo na vibali! Mzawa kutoka nje sasa ni issue.

Labda tuendelee kupata ufafanuzi siku zijazo
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,239
Likes
10,043
Points
280
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,239 10,043 280
:):(:oops:
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,269
Likes
2,717
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,269 2,717 280
Hii inchi imekuwa ya AJABU AJABU haijawahi KUTOKEA,,tangu TUPATE UHURU,,,,kama wewe hupendi kwenda NG'AMBO usilazimishe na WENZIO,,,duniani kila mtu na HOBBY YAKE....na JINSI YA UTAFUTAJI wake,,, hivi kwl tuna kwenda NJE kutafuta maisha ,,tena kihalali kabisa,,,VIZA NA KILA KITU wewe unahoji UNAFATA nini NJE?kweli INCHI imeshakuwa YA KISHAMBA,...
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,679
Likes
1,431
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,679 1,431 280
Leo tena nimesikia kutoka Dodoma kuwa baada ya muda mfupi ili uingie mji huo mtanzania ni lazima ubebe kitambulisho chako cha uraia /taifa
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,526
Likes
12,871
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,526 12,871 280
Ukikaa ndani ya Nchi kama raia mwema wa Tanzania ukawa concerned kidogo na kitu fulani na ukahoji au kukosoa unaambiwa pengine wewe sio mtanzania.

Haya sasa kama mtu anataka kutoka na kuwaachia nchi yao, kuepuka huu usumbufu wote, anasumbuliwa kwa maswali anaondoka kwenda kufanya nini!

..THE FUDGE IS GOING ON!...
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,356
Likes
22,923
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,356 22,923 280
Nikamwambia Mpore nimesomesha watu namba nataka idadi iongezeke. Mpore akaniambia kwakua uriruhusu kuzariana basi wait for chiridren to be up.

Hesabu zinaniambia hadi wakikua nitakua nimeondoka, nikamwambia Ninja mpango wangu wa kusomesha namba watu wengi akaniambia nizuiye hawa watz wanaojifanya wanakuja kusarimia.

Kazi imeanza
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,388
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,388 280
Hii inchi imekuwa ya AJABU AJABU haijawahi KUTOKEA,,tangu TUPATE UHURU,,,,kama wewe hupendi kwenda NG'AMBO usilazimishe na WENZIO,,,duniani kila mtu na HOBBY YAKE....na JINSI YA UTAFUTAJI wake,,, hivi kwl tuna kwenda NJE kutafuta maisha ,,tena kihalali kabisa,,,VIZA NA KILA KITU wewe unahoji UNAFATA nini NJE?kweli INCHI imeshakuwa YA KISHAMBA,...
Hebu jiongeze kidogo upate mtu akueleze awamu ya kwanza ilikuwaje kijana mdogo!
Usituletee mihemko yako hapa, alaah!
That’s all
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,269
Likes
2,717
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,269 2,717 280
Kumbe bado una uzamani? sasa hyo awamu ya kwnz ndy imefanyanye? Watu wanaishi kwenda mbele wewe unaturudisha nyuma,,,awamu ya kwnz ilikuwaje,,,
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,526
Likes
12,871
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,526 12,871 280
Tusije tu fika mahala, tunakatazana kuchukua Uraia wa nchi nyingine.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,679
Likes
1,431
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,679 1,431 280
Passport yangu ya sasa ni ya Tatu kubadilisha zote zilijaa kwa mihuri ya viza za nchi tofauti, sifanyi biashara za mihafarati au ugaidi au ujambazi, nimefanya shughuli halali, kweli sijawahi ulizwa swala Gumu na serikali zaidi ya ile kunidai nionyeshe kadi ya yellow fever!
Sasa hii wapi twaelekea?
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,638
Likes
5,192
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,638 5,192 280
Ukikaa ndani ya Nchi kama raia mwema wa Tanzania ukawa concerned kidogo na kitu fulani na ukahoji au kukosoa unaambiwa pengine wewe sio mtanzania.

Haya sasa kama mtu anataka kutoka na kuwaachia nchi yao, kuepuka huu usumbufu wote, anasumbuliwa kwa maswali anaondoka kwenda kufanya nini!

..THE FUDGE IS GOING ON!...
acha tu, watu hawataki kwenda nje wanataka na wenzao nao wasiende..............mambo ya ajabu sana
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,026
Likes
18,241
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,026 18,241 280
Nikamwambia Mpore nimesomesha watu namba nataka idadi iongezeke. Mpore akaniambia kwakua uriruhusu kuzariana basi wait for chiridren to be up.

Hesabu zinaniambia hadi wakua nitakua nimeondoka, nikamwambia Ninja mpango wangu wa kusomesha namba watu wengi akaniambia nizuiye hawa watz wanaojifanya wanakuja kusarimia.

Kazi ineanza
Aluuu.

Tutaenda likizo Turks and Caicos na Jamaica tu kwa miaka hii iliyobaki kwa kweli.
 
Msemachochote

Msemachochote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
972
Likes
615
Points
180
Msemachochote

Msemachochote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
972 615 180
Sijui hta dreamliner kwenda nje ya nchi inabeba wtu gani
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,014
Likes
605
Points
280
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,014 605 280
"we ar on ze raiti traki, tutembee vifua mbere..." (kwa sauti ya mzee baba)
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,526
Likes
12,871
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,526 12,871 280
Sijui hta dreamliner kwenda nje ya nchi inabeba wtu gani

Sidhani ilichukuliwa kwa ajili yetu.
Wakati wa ku plan iletwe sidhani kama walitufikiria. We were not part of the Equation, ingawa ni hela za kodi.

Ni zile akili za ki farm kuwa vitu vizuri vya nyumbani havitumiwi na wa nyumbani lakini vinaachwa kwa ajili ya WAGENI Wa URAYA.
 

Forum statistics

Threads 1,272,366
Members 489,924
Posts 30,449,024