Watanzania ni wanafiki sana na ndumilakuwili

Watanzania ni wanafiki sana na ndumilakuwili

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,701
Reaction score
58,760
CHADEMA walipofanya siasa za kikondoo ndani ya utawala katili tuliwaponda Sasa wamebadilika na wameanza siasa kali kuna watanzania eti wanawapunda awa nawaita wapumbavu mimi.

Sisi natural opposition tunataka siasa kali kuliko hata walizofanya juzi wale wamama wawili haiwezekani unapambana na wauni kama ccm ya sasa bado unaendesha siasa safi no.

Mimi nimependa viongozi kuonyesha njia huu ni mwaka wa uchaguzi tutafanya siasa kali hakuna polisi wanaweza kupambana umma never tuwe mbogo mtanyanganye majimbo yetu kwa nguvu? mjipange sana hatutakubali mwaka huu.

Mjipange mtufunge wote tuone nani atapoteza kati ya umma na dola hakuna mtu anyeweza kuendelea kuvumilia upuuzi unaendelea.
 
Chadema walipofanya siasa za kikondoo ndani ya utawala katili tuliwaponda Sasa wamebadilika na wameanza siasa kali kuna watanzania eti wanawapunda awa nawaita wapumbavu mimi.

Sisi natural opposition tunataka siasa kali kuliko hata walizofanya juzi wale wamama wawili haiwezekani unapambana na wauni kama ccm ya sasa bado unaendesha siasa safi no.

Mimi nimependa viongozi kuonyesha njia huu ni mwaka wa uchaguzi tutafanya siasa kali hakuna polisi wanaweza kupambana umma never tuwe mbogo mtanyanganye majimbo yetu kwa nguvu? mjipange sana hatutakubali mwaka huu.

Mjipange mtufunge wote tuone nani atapoteza kati ya umma na dola hakuna mtu anyeweza kuendelea kuvumilia upuuzi unaendelea.

Naunga mkono hoja kwa 100%. Hao cdm walianza kudhulumiwa waziwazi na kufanyiwa ukatili na uhayawani wa wazi toka Magufuli ameingia madarakani. Chaguzi zote za marudiano kumefanyika uhayawani wa wazi, mpaka wapinzani walijitoa wakidhani hali ile itarekebishwa. Kibaya zaidi hali ile ikachukuliwa kuwa ni wapinzani kuishiwa mvuto. Tabia ile ikaota mizizi hadi kupelekea hivi majuzi uchaguzi wa serikali za mitaa kunajisiwa wazi wazi.

Kwa hapa tulipofikia nasema wazi njia ya mapambano pekee t ndiyo suluhu itapatikana. Huu ukondoo wa cdm umetumika vibaya na kuishia kufanyiwa kila unyama, nadhani kwa sasa imetosha. Cdm na wapinzani wote watangaze maandamano ya kudai tume huru ya uchaguzi maana ni madai halali. Atayefyatua risasi awe ndio mwenye hatia na umma utaamua.
 
Chadema walipofanya siasa za kikondoo ndani ya utawala katili tuliwaponda Sasa wamebadilika na wameanza siasa kali kuna watanzania eti wanawapunda awa nawaita wapumbavu mimi.

Sisi natural opposition tunataka siasa kali kuliko hata walizofanya juzi wale wamama wawili haiwezekani unapambana na wauni kama ccm ya sasa bado unaendesha siasa safi no.

Mimi nimependa viongozi kuonyesha njia huu ni mwaka wa uchaguzi tutafanya siasa kali hakuna polisi wanaweza kupambana umma never tuwe mbogo mtanyanganye majimbo yetu kwa nguvu? mjipange sana hatutakubali mwaka huu.

Mjipange mtufunge wote tuone nani atapoteza kati ya umma na dola hakuna mtu anyeweza kuendelea kuvumilia upuuzi unaendelea.

Sifa ya uzi tulia na tafakari vema maneno yatayoweza kueleweka na kukubalika
 
Chadema walipofanya siasa za kikondoo ndani ya utawala katili tuliwaponda Sasa wamebadilika na wameanza siasa kali kuna watanzania eti wanawapunda awa nawaita wapumbavu mimi.

Sisi natural opposition tunataka siasa kali kuliko hata walizofanya juzi wale wamama wawili haiwezekani unapambana na wauni kama ccm ya sasa bado unaendesha siasa safi no.

Mimi nimependa viongozi kuonyesha njia huu ni mwaka wa uchaguzi tutafanya siasa kali hakuna polisi wanaweza kupambana umma never tuwe mbogo mtanyanganye majimbo yetu kwa nguvu? mjipange sana hatutakubali mwaka huu.

Mjipange mtufunge wote tuone nani atapoteza kati ya umma na dola hakuna mtu anyeweza kuendelea kuvumilia upuuzi unaendelea.
Mmmh
download.jpeg
IMG_20200314_110741_613.JPG
0L7C0711-620x308.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chadema walipofanya siasa za kikondoo ndani ya utawala katili tuliwaponda Sasa wamebadilika na wameanza siasa kali kuna watanzania eti wanawapunda awa nawaita wapumbavu mimi.

Sisi natural opposition tunataka siasa kali kuliko hata walizofanya juzi wale wamama wawili haiwezekani unapambana na wauni kama ccm ya sasa bado unaendesha siasa safi no.

Mimi nimependa viongozi kuonyesha njia huu ni mwaka wa uchaguzi tutafanya siasa kali hakuna polisi wanaweza kupambana umma never tuwe mbogo mtanyanganye majimbo yetu kwa nguvu? mjipange sana hatutakubali mwaka huu.

Mjipange mtufunge wote tuone nani atapoteza kati ya umma na dola hakuna mtu anyeweza kuendelea kuvumilia upuuzi unaendelea.
Hakika, huu mwaka ni wa kukataa unyonge wetu! Inatosha bora kufa huku unajutetea kuliko kuuliwa kikondoo !

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jf kuna raha sana, mtu anavyoandika utadhani jasiri kweli !!
Hujawahi kukutana hata na mbata tu ya koplo Ugwadu, halafu unajifanya una uwezo wa kupambana nao.
Nikukumbushe tu kama ulivyo na hamu wewe ya mapambano na upande wa pili nao ni hivyo hivyo, wanaona siku hazifiki za kufanyia kazi kile walichofundishwa.
 
Chadema walipofanya siasa za kikondoo ndani ya utawala katili tuliwaponda Sasa wamebadilika na wameanza siasa kali kuna watanzania eti wanawapunda awa nawaita wapumbavu mimi.

Sisi natural opposition tunataka siasa kali kuliko hata walizofanya juzi wale wamama wawili haiwezekani unapambana na wauni kama ccm ya sasa bado unaendesha siasa safi no.

Mimi nimependa viongozi kuonyesha njia huu ni mwaka wa uchaguzi tutafanya siasa kali hakuna polisi wanaweza kupambana umma never tuwe mbogo mtanyanganye majimbo yetu kwa nguvu? mjipange sana hatutakubali mwaka huu.

Mjipange mtufunge wote tuone nani atapoteza kati ya umma na dola hakuna mtu anyeweza kuendelea kuvumilia upuuzi unaendelea.

Wadanganye watabaki vilema kisha uanze kuwacheka.
 
Unaona raha sku utakapomkuta mwanao kabiduliwa ndiyo utajua mbivu na mbichi, hili jambo la kila mtu kulikataa
Jf kuna raha sana, mtu anavyoandika utadhani jasiri kweli !!
Hujawahi kukutana hata na mbata tu ya koplo Ugwadu, halafu unajifanya una uwezo wa kupambana nao.
Nikukumbushe tu kama ulivyo na hamu wewe ya mapambano na upande wa pili nao ni hivyo hivyo, wanaona siku hazifiki za kufanyia kazi kile walichofundishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom