Watanzania mkivuta subira mtamuelewa Mh. Rais magufuli. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania mkivuta subira mtamuelewa Mh. Rais magufuli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kkimondoa, Apr 21, 2017 at 10:21 PM.

  1. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017 at 10:21 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Vuteni subira watanzania hasa wa tanganyika, maana hata mnara wa baberi haukujengwa kwa siku moja , na ujenzi wa kitu chochote kile huhitaji muda , hata kama utataka kujenga nyumba kwa siku moja na uwezo wa kufanya hivyo ukawa nao na oesa unayo cash mkononi, lakin lazima mafundi watakwambia vuta subira cement ikauke kwanza kwenye msingi ili tuweze kupandisha kuta imara, sasa ukiwa na haraka kwa vile una pesa za kujenga kwa siku moja ukalazimisha kujenga juu ya msingi usio kauka basi hakuna ubora katika ujenzi huo

    Hivyo ni muda muafaka sasa wa kusubiri mh. Rais ayafanye yale aliyo yaahidi na nyie ni mashahid mmesha anza kuona matokeo hivyo vuten subira , mda wa kutoa lawama bado hauja fika tena bado kabisa hasa kwa hali ya nchi hii ilivyo tangu kupata uhuru hadi alipo ipokea yeye!! Hakika ana hitaji kusubiriwa badala ya kulaumiwa kwa sasa..
     
  2. t

    tajirijasiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017 at 10:24 PM
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,255
    Likes Received: 2,165
    Trophy Points: 280
    Mtu anayetetea Sifuri ya Bashite hatuna sababu ya kumuelewa.
     
  3. C

    Cicero JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017 at 10:26 PM
    Joined: Jan 20, 2016
    Messages: 1,105
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Aongoze kwa example. Watu waliofoji vyeti hawana nafasi serikalini!
     
  4. u

    urio f Senior Member

    #4
    Apr 21, 2017 at 10:28 PM
    Joined: Mar 31, 2017
    Messages: 192
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Mbona tulishamwelewa tangu akiwa Waziri wa Ujenzi!.Achape kazi tu.
     
  5. M

    Mugabe one JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017 at 10:28 PM
    Joined: Nov 15, 2016
    Messages: 735
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    Wewe endelea kubugia nganda za DJ Mbowe!
     
  6. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017 at 10:29 PM
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 11,162
    Likes Received: 9,180
    Trophy Points: 280

    Labda uwaambie chadema, lkn nijuavyo mimi Watanzania tunamuelewa Raisi wetu tangu siku ya kwanza!
     
  7. w

    white wizard JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017 at 10:30 PM
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,199
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tumeanza kuona matokeo??!! Yapi hayo? Labda kama ya bei ya unga kufika 2200!!na sukari 2800!sawa hapo ni kweli tumeanza kuona matokeo. Shida ya afrika ni mifumo imala na sio one man show!! Kwani bila kuwa na mifumo imala kila mtu anageuza nchi kama uwanja wa majaribio!! Ana maliza yule anaingia mwingine anaanza na yake tena!! Huoni USA trump kaisha tulia?? Kwasababu ya mifumo yao iko imala!!
     
  8. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017 at 10:34 PM
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 6,150
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280
    Subira anayo kasim mganga tu
     
  9. nzumarijr

    nzumarijr Senior Member

    #9
    Apr 21, 2017 at 10:36 PM
    Joined: Dec 10, 2016
    Messages: 161
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Umenena vizuri sana..
    sema ningum kumuamini
    chui aliyejivika ngozi ya kondoo..
     
  10. M

    Mgango JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017 at 10:37 PM
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 2,136
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Hiyo subira ina urefu wa mita ngapi?.
     
  11. f

    fastum Senior Member

    #11
    Apr 21, 2017 at 10:42 PM
    Joined: Sep 26, 2014
    Messages: 188
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hata yeye anaisoma namba saivi kaanza kuomba mikopo hahahaha kwa hisani ya watu wa marekani hahaha na world bank duh hatari
     
  12. f

    fastum Senior Member

    #12
    Apr 21, 2017 at 10:43 PM
    Joined: Sep 26, 2014
    Messages: 188
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hisa tu za voda 850TZSH zimeshindikana kuisha hadi sasa unafikiri swala dogo hilooo hahahaha...........
     
  13. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017 at 11:05 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Usiwe na haraka mkuu kuijenga nchi si kazi ndogo hasa kwa nchi kama tanzania vuten subira , unga unapanda kutokana na matatizo ya uchumi dunia nzima na sio tanzania pekeyake mkuu ndio maana leo huwezi itumia tsh 1 coz mda wake ulisha pita
     
  14. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017 at 11:08 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Mdio kwanza mwaka mmoja na nusu sasa unahukumu nini wakati hata nusu hajafika?? Acheni roho mbaya
     
  15. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017 at 11:09 PM
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 3,832
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    We bila shaka ni mbunge wa viti maalumu, unatetea nafasi yako 2020
     
  16. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2017 at 11:09 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Hao CHADEMA hata ukiwaambiaje hawawezi kuelewa hata ukiwawekea horn speaker masikion kazi bure kwa hao viumbe maan wana mambo yao wanayo yaamin zaid
     
  17. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017 at 11:11 PM
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 2,483
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    unga buku 2,sukari buku 3,tutamulewa zaidi
     
  18. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017 at 11:14 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Ukweli lazima usemwe unafiki si rafiki wa maendeleo hayo ya ubunhe wa vit maalum yakwako hukooooo!!
     
  19. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2017 at 11:14 PM
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Amwondoe kwanza aliyefoji vyeti
     
  20. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2017 at 11:21 PM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Mbona huulizi kwa nini tsh 1 hainunui kitu kwa sasa?? Inamana unataka tuendelee kununua vitu kwa bei za zamani?? Mkuu kuwa serious basi, baba yangu alinunua kiwanja tsh 4 mbona leo kiwanja kilekile ni Tsh 4,000,000/= + na hulalamiki?? Acheni lawama nyepesi hizo tena zinazo jitetea zenyewe
     
Loading...