Watalamu wa IT, msaada wenu

Sauc

Member
Oct 12, 2018
89
125
Heri ya uzima ndugu zangu!!!

Naomba kujuzwa ni app gani ya computer naweza kutumia kucopy\kuhamisha mafile nikiwa nimeconnect USB kutoka kwenye simu na laptop. Nikafanikisha kucopy {from smartphone to pc💻} bila kutoka lock ya simu📲. 🙏🙏🙏🙏
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,871
2,000
Heri ya uzima ndugu zangu!!!

Naomba kujuzwa ni app gani ya computer naweza kutumia kucopy\kuhamisha mafile nikiwa nimeconnect USB kutoka kwenye simu na laptop. Nikafanikisha kucopy {from smartphone to pc💻} bila kutoka lock ya simu📲. 🙏🙏🙏🙏


Simu ili iweze kuwa accessed na computer lazima uchague aina ya connection unayohitaji. Na mara nyingi hii inachaguliwa kwenye simu. Labda kama umeseti kwamba computer ijichagulie aina ya connection.
 

Attachments

  • Screenshot_20201126-142134.png
    File size
    378.8 KB
    Views
    0

Sauc

Member
Oct 12, 2018
89
125
Simu ili iweze kuwa accessed na computer lazima uchague aina ya connection unayohitaji. Na mara nyingi hii inachaguliwa kwenye simu. Labda kama umeseti kwamba computer ijichagulie aina ya connection.
Nimekuelewa mkuu, ila mm nilitaka niweze fanya access moja kwa moja Kama itawezekana bila kufanya oppsion kwenye simu.
 

Evari77

JF-Expert Member
Apr 25, 2015
526
500
Simu kama ukiwasha inaomba password kabla ya kuwaka kabisa means ipo encrypted,uwezi kucopy kitu hata ukiwa Na software gani ,
Simu ikiwaka na kukawa Na password vile vile ku copy data ngumu bila kutoa password
Unaweza tu kufanikiwa kupata data kwa simu ambayo ina password ila ajawa encrypted
 

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Aug 10, 2017
1,654
2,000
Heri ya uzima ndugu zangu!!!

Naomba kujuzwa ni app gani ya computer naweza kutumia kucopy\kuhamisha mafile nikiwa nimeconnect USB kutoka kwenye simu na laptop. Nikafanikisha kucopy {from smartphone to pc} bila kutoka lock ya simu.
Jambo hilo haliwezekani. Lazima utoe lock ya simu ndio uweze ku access ma-file ndani ya simu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom