Watalamu wa haya mambo nisaidieni hapa

Watalamu wa haya mambo nisaidieni hapa

Nimeona hili jiwe limenichanganya kulingana na linavyoonekana. Kwa yeyote anafahamu kuhusu hili jiwe naomba anifahamishe
Ni jiwe gani. Maana nahisi kama madini hivi

People are always negative! Japo wanasema halina dili wewe unaweza kulifanya likawa dili.Jaribu kulichonga shepu za kuvutia liwe pambo.Hakuna kisichokosa matumizi.Lifanyie ubunifu wowote AF utanipa mrejesho.Chonga hata bangili kisha jaribu kubandika vipande uone kama haitakuwa na mvuto.Hilo jiwe ni pesa kwa wenye akili.
 
Back
Top Bottom