Wataalamu wa kuingiza magemu ya PS kwa flash disc

Apr 13, 2017
57
125
Mi ni muhitimu wa kada ualimu.

Nimemaliza chuo mwaka 2019 nipo tuu mtaani.

Napatikana mkoani nimeona kuna fursa ya kuweka games hapa tunapoishi, nipo tayari kuwa mwanafunzi wa hii kitu na ikiwezekana mwisho wa hii wiki ninaweza kufanya safari ya Dar.

Kama kuna mtaalamu wa hivi vitu nipatie location nitakufuata. Inawezekana kabisa ikawa ndio hatua yangu ya kwanza katika maisha ya mtaa.
 

Mjumbe Wa Buza

JF-Expert Member
Nov 4, 2019
2,287
2,000
Mi ni muhitimu wa kada ualimu.
Nimemaliza chuo mwaka 2019 nipo tuu mtaani
Napatikana mkoani nimeona kuna fursa ya kuweka games hapa tunapoishi, nipo tayari kuwa mwanafunzi wa hii kitu na ikiwezekana mwisho wa hii wiki ninaweza kufanya safari ya Dar.

Kama kuna mtaalamu wa hivi vitu nipatie location nitakufuata. Inawezekana kabisa ikawa ndio hatua yangu ya kwanza katika maisha ya mtaa.
YouTube
Google
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom