Wataalam wa simu msaada plz.

emoshi

Member
Apr 2, 2011
28
20
Eti hii imekaaje? Juzi nime flush 4n yangu sasa hvi nikidownlod application yeyote kama opera mini haifanyi kazi kabisa. Kwa mwenye ujuzi anisaidie plz. Thankx
 

emoshi

Member
Apr 2, 2011
28
20
Yani niki downlod application yoyote haifunguki kabisa kama vle hamna conection na 4n kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom