Je mnazingatia kipato cha mtanzani au ndio muendelezo wa kupiga bei ambazo sio realistic?? Weka angalau bei elekezi tushawishike kukutafuta. Mimi nahitaji kisima kwa ajili ya shamba langu na bajeti yangu ni milioni tatu tu (3)
tupo dar es salaam na bei inakadiriwa kulingana na savey ya eneo but ml 3 unaweza kuchemba lkn ni chini ya m40 kama eneo ulilopo litahitaji mita zaidi haiwezekani
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.