WASOMI WETU MNATAKIWA MZUNGUMZE HIVI.

kabunguru

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
240
250
Nchi ina Katiba,ina Sheria,ina Vyombo vya Ulinzi na Usalama,haijawahi Kupitia Civil War:Na Uchaguzi unafanyika kila baada ya Miaka 5,Hakuna Kupinda hapo.Na Mwanadam yeyote,asiyependa Kufuatia sheria za Nchi,asije kudanganya eti ananyoosha Nchi.Mungu hawezi Kukupa mamlaka ya Kunyoosha Nchi,hata ingekuwa Sadam au Hitler.Utaiacha Nchi kama ulivyoikuta!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom