Wasioipenda CCM wajizike

Wasioipenda CCM wajizike

wamba the great

New Member
Joined
May 10, 2021
Posts
2
Reaction score
2
Anaadika mwalimu
Wilson Peter wamba

Ni aibu na jambo la kushangaza sana kwa mtu na kiongozi mkubwa wa chama na mtu aliyewahi kuingia na kuitumikia nchi yetu pendwa Tanzania kwa nafasi mbalimbali

Zitto Zubeir Kabwe mimi kama kijana wa kitanzania mzalendo kabisa leo umenishangaza sana unasema nanukuu "wanaompenda Magufuli wakazikwe naye pembeni ya kaburi lake"

Zitto Zubeir Kabwe rasmi nilianza kuijua na kujifunza siasa miaka ya 2005 na kiukweli nilikuona kama kioo cha siasa thabiti ndani ya nchi yetu ni wazi kuwa nilikuona kama Julius Malema wa Tanzania yetu

Lakini kwa tabia zako zenye chuki na ubazazi huu Hapana huna akiba ya maneno wala staha kwa waliotangulia ni aibu mtu mkubwa kama wewe kuwa mlopokaji nani atakuamini tena ? Kuwa na akiba kaka

Umekuwa na harakati za ujenzi wa ACT Wazalendo kwa kauli ya "shusha tanga na beba tanga" , na baadhi ya watanzania walitaka kusema unakuja na mbadala wa chama imara cha upinzani na chenye hisia na watanzania

Huu ufedhuri nani atasimama na wewe Zito kumbuka Magufuli lazima apendwe tu kwani ni kipenzi cha watu keshaifanyia makubwa nchi hii. Kumtukana na kumkashifu ni kuwakashifu watanzania wengi tu wenye vyama na wasio na vyama

Ccm ni moja hata kama angeongoza mbwa kwetu sisi tunapenda viongozi wetu wa chama na serikali hatupoi na wala haturudi nyuma

kwaheri Magufuli na Burian Magufuli na kauli mbiu yako hapa kazi tu ila sasa tunasema kazi na iendelee na mama Samia

Alipo mama Samia na vijana wa nchi hii tupo naye iwe ni kwa kheri au Shari ccm ni wamoja tu na bado tutahudumu

Wenye chuki na ccm au viongozi wake nao mjizike !!!

nasikia minong'ono eti 2025
Mnachukua nchi!

Nchi ipi kama ni Tanzania msahau bado kabisa maana kwa kauli zenu ni uchanga mkubwa mno hamuwezi na simuoni wa kuwapa hiyo nchi watanzania wana akili

Zubeir Kabwe acha matusi, marehemu hasemwi kwa ubaya na kama unataka kuwasema waliowahi kutawala basi yatafute na ya watangulizi wake Julius Nyerere, Ben Mkapa, na Smart man Kikwete au wao walikuwa malaika? Hawakuwa na upande wa pili wa ubaya?

Unazeeka vibaya kaka umenoa umeboa. Umeongea uchafu mkubwa sana. Jifunze kwa msigwa yupo fresh na smart

#Ccmmojanchimoja
#kidumuchamachamapinduzi
#alipomamavijanatupo
#wapesalamkigoma
#0736511240wambawison21@gmail.com
 
Anaadika mwalimu
Wilson Peter wamba

Ni aibu na jambo la kushangaza sana kwa mtu na kiongozi mkubwa wa chama na mtu aliyewahi kuingia na kuitumikia nchi yetu pendwa Tanzania kwa nafasi mbalimbali

Zitto Zubeir Kabwe mimi kama kijana wa kitanzania mzalendo kabisa leo umenishangaza sana unasema nanukuu "wanaompenda Magufuli wakazikwe naye pembeni ya kaburi lake"

Zitto Zubeir Kabwe rasmi nilianza kuijua na kujifunza siasa miaka ya 2005 na kiukweli nilikuona kama kioo cha siasa thabiti ndani ya nchi yetu ni wazi kuwa nilikuona kama Julius Malema wa Tanzania yetu

Lakini kwa tabia zako zenye chuki na ubazazi huu Hapana huna akiba ya maneno wala staha kwa waliotangulia ni aibu mtu mkubwa kama wewe kuwa mlopokaji nani atakuamini tena ? Kuwa na akiba kaka

Umekuwa na harakati za ujenzi wa ACT Wazalendo kwa kauli ya "shusha tanga na beba tanga" , na baadhi ya watanzania walitaka kusema unakuja na mbadala wa chama imara cha upinzani na chenye hisia na watanzania

Huu ufedhuri nani atasimama na wewe Zito kumbuka Magufuli lazima apendwe tu kwani ni kipenzi cha watu keshaifanyia makubwa nchi hii. Kumtukana na kumkashifu ni kuwakashifu watanzania wengi tu wenye vyama na wasio na vyama

Ccm ni moja hata kama angeongoza mbwa kwetu sisi tunapenda viongozi wetu wa chama na serikali hatupoi na wala haturudi nyuma

kwaheri Magufuli na Burian Magufuli na kauli mbiu yako hapa kazi tu ila sasa tunasema kazi na iendelee na mama Samia

Alipo mama Samia na vijana wa nchi hii tupo naye iwe ni kwa kheri au Shari ccm ni wamoja tu na bado tutahudumu

Wenye chuki na ccm au viongozi wake nao mjizike !!!

nasikia minong'ono eti 2025
Mnachukua nchi!

Nchi ipi kama ni Tanzania msahau bado kabisa maana kwa kauli zenu ni uchanga mkubwa mno hamuwezi na simuoni wa kuwapa hiyo nchi watanzania wana akili

Zubeir Kabwe acha matusi, marehemu hasemwi kwa ubaya na kama unataka kuwasema waliowahi kutawala basi yatafute na ya watangulizi wake Julius Nyerere, Ben Mkapa, na Smart man Kikwete au wao walikuwa malaika? Hawakuwa na upande wa pili wa ubaya?

Unazeeka vibaya kaka umenoa umeboa. Umeongea uchafu mkubwa sana. Jifunze kwa msigwa yupo fresh na smart

#Ccmmojanchimoja
#kidumuchamachamapinduzi
#alipomamavijanatupo
#wapesalamkigoma
#0736511240wambawison21@gmail.com
Hakuna teuzi tena kama zamani mkuu jiajiri
 
Anaadika mwalimu
Wilson Peter wamba

Ni aibu na jambo la kushangaza sana kwa mtu na kiongozi mkubwa wa chama na mtu aliyewahi kuingia na kuitumikia nchi yetu pendwa Tanzania kwa nafasi mbalimbali

Zitto Zubeir Kabwe mimi kama kijana wa kitanzania mzalendo kabisa leo umenishangaza sana unasema nanukuu "wanaompenda Magufuli wakazikwe naye pembeni ya kaburi lake"

Zitto Zubeir Kabwe rasmi nilianza kuijua na kujifunza siasa miaka ya 2005 na kiukweli nilikuona kama kioo cha siasa thabiti ndani ya nchi yetu ni wazi kuwa nilikuona kama Julius Malema wa Tanzania yetu

Lakini kwa tabia zako zenye chuki na ubazazi huu Hapana huna akiba ya maneno wala staha kwa waliotangulia ni aibu mtu mkubwa kama wewe kuwa mlopokaji nani atakuamini tena ? Kuwa na akiba kaka

Umekuwa na harakati za ujenzi wa ACT Wazalendo kwa kauli ya "shusha tanga na beba tanga" , na baadhi ya watanzania walitaka kusema unakuja na mbadala wa chama imara cha upinzani na chenye hisia na watanzania

Huu ufedhuri nani atasimama na wewe Zito kumbuka Magufuli lazima apendwe tu kwani ni kipenzi cha watu keshaifanyia makubwa nchi hii. Kumtukana na kumkashifu ni kuwakashifu watanzania wengi tu wenye vyama na wasio na vyama

Ccm ni moja hata kama angeongoza mbwa kwetu sisi tunapenda viongozi wetu wa chama na serikali hatupoi na wala haturudi nyuma

kwaheri Magufuli na Burian Magufuli na kauli mbiu yako hapa kazi tu ila sasa tunasema kazi na iendelee na mama Samia

Alipo mama Samia na vijana wa nchi hii tupo naye iwe ni kwa kheri au Shari ccm ni wamoja tu na bado tutahudumu

Wenye chuki na ccm au viongozi wake nao mjizike !!!

nasikia minong'ono eti 2025
Mnachukua nchi!

Nchi ipi kama ni Tanzania msahau bado kabisa maana kwa kauli zenu ni uchanga mkubwa mno hamuwezi na simuoni wa kuwapa hiyo nchi watanzania wana akili

Zubeir Kabwe acha matusi, marehemu hasemwi kwa ubaya na kama unataka kuwasema waliowahi kutawala basi yatafute na ya watangulizi wake Julius Nyerere, Ben Mkapa, na Smart man Kikwete au wao walikuwa malaika? Hawakuwa na upande wa pili wa ubaya?

Unazeeka vibaya kaka umenoa umeboa. Umeongea uchafu mkubwa sana. Jifunze kwa msigwa yupo fresh na smart

#Ccmmojanchimoja
#kidumuchamachamapinduzi
#alipomamavijanatupo
#wapesalamkigoma
#0736511240wambawison21@gmail.com
Kazikwe nae kaka hakuna tatizo
 
Sikupingi juu ya mtazamo wako kwa Zito Kabwe, lakini anayempinga Magufuli si Zito peke yake bali mfumo mzima wa sasa unaonesha hivyo kwa hoja zifuatazo:

1. Chama cha CCM kuwarejesha baadhi ya viongozi mashuhuri waliowahi kuitwa ktk kamati ya maadili kutokana na ukosoaji dhid ya serikali ya raisi Magufuli.

2. Hatua za kiuchumi za Honourable Samia ziko tofauti na zile za JPM, Raisi Samia anaifungua nchi kimataifa but Magufuli closed it.

3.Katika interview huko Marekani the president Samia anadai alitofautiana na raisi Magufuli kimtazamo ktk baadhi ya mambo.

4. Ripoti ya CAG Kichere.
5. Hatua za sasa dhidi ya pandemic kama corona.

Sasa yote haya yanaweza kukusaidia kupima, ukisimama kumshambulia Zito Kabwe peke yake kisa tu anaonesha kutokubaliana na hayati Magufuli, watakushangaa hata wenzako wa sasa ndani ya chama.

Muhimu fikra tofauti ndizo huchochea maendeleo mbaya zaidi zisiwe za matusi.
 
Anaadika mwalimu
Wilson Peter wamba

Ni aibu na jambo la kushangaza sana kwa mtu na kiongozi mkubwa wa chama na mtu aliyewahi kuingia na kuitumikia nchi yetu pendwa Tanzania kwa nafasi mbalimbali

Zitto Zubeir Kabwe mimi kama kijana wa kitanzania mzalendo kabisa leo umenishangaza sana unasema nanukuu "wanaompenda Magufuli wakazikwe naye pembeni ya kaburi lake"

Zitto Zubeir Kabwe rasmi nilianza kuijua na kujifunza siasa miaka ya 2005 na kiukweli nilikuona kama kioo cha siasa thabiti ndani ya nchi yetu ni wazi kuwa nilikuona kama Julius Malema wa Tanzania yetu

Lakini kwa tabia zako zenye chuki na ubazazi huu Hapana huna akiba ya maneno wala staha kwa waliotangulia ni aibu mtu mkubwa kama wewe kuwa mlopokaji nani atakuamini tena ? Kuwa na akiba kaka

Umekuwa na harakati za ujenzi wa ACT Wazalendo kwa kauli ya "shusha tanga na beba tanga" , na baadhi ya watanzania walitaka kusema unakuja na mbadala wa chama imara cha upinzani na chenye hisia na watanzania

Huu ufedhuri nani atasimama na wewe Zito kumbuka Magufuli lazima apendwe tu kwani ni kipenzi cha watu keshaifanyia makubwa nchi hii. Kumtukana na kumkashifu ni kuwakashifu watanzania wengi tu wenye vyama na wasio na vyama

Ccm ni moja hata kama angeongoza mbwa kwetu sisi tunapenda viongozi wetu wa chama na serikali hatupoi na wala haturudi nyuma

kwaheri Magufuli na Burian Magufuli na kauli mbiu yako hapa kazi tu ila sasa tunasema kazi na iendelee na mama Samia

Alipo mama Samia na vijana wa nchi hii tupo naye iwe ni kwa kheri au Shari ccm ni wamoja tu na bado tutahudumu

Wenye chuki na ccm au viongozi wake nao mjizike !!!

nasikia minong'ono eti 2025
Mnachukua nchi!

Nchi ipi kama ni Tanzania msahau bado kabisa maana kwa kauli zenu ni uchanga mkubwa mno hamuwezi na simuoni wa kuwapa hiyo nchi watanzania wana akili

Zubeir Kabwe acha matusi, marehemu hasemwi kwa ubaya na kama unataka kuwasema waliowahi kutawala basi yatafute na ya watangulizi wake Julius Nyerere, Ben Mkapa, na Smart man Kikwete au wao walikuwa malaika? Hawakuwa na upande wa pili wa ubaya?

Unazeeka vibaya kaka umenoa umeboa. Umeongea uchafu mkubwa sana. Jifunze kwa msigwa yupo fresh na smart

#Ccmmojanchimoja
#kidumuchamachamapinduzi
#alipomamavijanatupo
#wapesalamkigoma
#0736511240wambawison21@gmail.com
Ila Magufuli hafai na hatua kali zichukuliwe kwa wote waliomuunga mkono wakati akifanya madhila makubwa kwa watanzania.
 
Anaadika mwalimu
Wilson Peter wamba

Ni aibu na jambo la kushangaza sana kwa mtu na kiongozi mkubwa wa chama na mtu aliyewahi kuingia na kuitumikia nchi yetu pendwa Tanzania kwa nafasi mbalimbali

Zitto Zubeir Kabwe mimi kama kijana wa kitanzania mzalendo kabisa leo umenishangaza sana unasema nanukuu "wanaompenda Magufuli wakazikwe naye pembeni ya kaburi lake"

Zitto Zubeir Kabwe rasmi nilianza kuijua na kujifunza siasa miaka ya 2005 na kiukweli nilikuona kama kioo cha siasa thabiti ndani ya nchi yetu ni wazi kuwa nilikuona kama Julius Malema wa Tanzania yetu

Lakini kwa tabia zako zenye chuki na ubazazi huu Hapana huna akiba ya maneno wala staha kwa waliotangulia ni aibu mtu mkubwa kama wewe kuwa mlopokaji nani atakuamini tena ? Kuwa na akiba kaka

Umekuwa na harakati za ujenzi wa ACT Wazalendo kwa kauli ya "shusha tanga na beba tanga" , na baadhi ya watanzania walitaka kusema unakuja na mbadala wa chama imara cha upinzani na chenye hisia na watanzania

Huu ufedhuri nani atasimama na wewe Zito kumbuka Magufuli lazima apendwe tu kwani ni kipenzi cha watu keshaifanyia makubwa nchi hii. Kumtukana na kumkashifu ni kuwakashifu watanzania wengi tu wenye vyama na wasio na vyama

Ccm ni moja hata kama angeongoza mbwa kwetu sisi tunapenda viongozi wetu wa chama na serikali hatupoi na wala haturudi nyuma

kwaheri Magufuli na Burian Magufuli na kauli mbiu yako hapa kazi tu ila sasa tunasema kazi na iendelee na mama Samia

Alipo mama Samia na vijana wa nchi hii tupo naye iwe ni kwa kheri au Shari ccm ni wamoja tu na bado tutahudumu

Wenye chuki na ccm au viongozi wake nao mjizike !!!

nasikia minong'ono eti 2025
Mnachukua nchi!

Nchi ipi kama ni Tanzania msahau bado kabisa maana kwa kauli zenu ni uchanga mkubwa mno hamuwezi na simuoni wa kuwapa hiyo nchi watanzania wana akili

Zubeir Kabwe acha matusi, marehemu hasemwi kwa ubaya na kama unataka kuwasema waliowahi kutawala basi yatafute na ya watangulizi wake Julius Nyerere, Ben Mkapa, na Smart man Kikwete au wao walikuwa malaika? Hawakuwa na upande wa pili wa ubaya?

Unazeeka vibaya kaka umenoa umeboa. Umeongea uchafu mkubwa sana. Jifunze kwa msigwa yupo fresh na smart

#Ccmmojanchimoja
#kidumuchamachamapinduzi
#alipomamavijanatupo
#wapesalamkigoma
#0736511240wambawison21@gmail.com
Nashangaa kuona mtu anatetea ccm! Acheni ujinga watanzania!
 
Anaadika mwalimu
Wilson Peter wamba

Ni aibu na jambo la kushangaza sana kwa mtu na kiongozi mkubwa wa chama na mtu aliyewahi kuingia na kuitumikia nchi yetu pendwa Tanzania kwa nafasi mbalimbali

Zitto Zubeir Kabwe mimi kama kijana wa kitanzania mzalendo kabisa leo umenishangaza sana unasema nanukuu "wanaompenda Magufuli wakazikwe naye pembeni ya kaburi lake"

Zitto Zubeir Kabwe rasmi nilianza kuijua na kujifunza siasa miaka ya 2005 na kiukweli nilikuona kama kioo cha siasa thabiti ndani ya nchi yetu ni wazi kuwa nilikuona kama Julius Malema wa Tanzania yetu

Lakini kwa tabia zako zenye chuki na ubazazi huu Hapana huna akiba ya maneno wala staha kwa waliotangulia ni aibu mtu mkubwa kama wewe kuwa mlopokaji nani atakuamini tena ? Kuwa na akiba kaka

Umekuwa na harakati za ujenzi wa ACT Wazalendo kwa kauli ya "shusha tanga na beba tanga" , na baadhi ya watanzania walitaka kusema unakuja na mbadala wa chama imara cha upinzani na chenye hisia na watanzania

Huu ufedhuri nani atasimama na wewe Zito kumbuka Magufuli lazima apendwe tu kwani ni kipenzi cha watu keshaifanyia makubwa nchi hii. Kumtukana na kumkashifu ni kuwakashifu watanzania wengi tu wenye vyama na wasio na vyama

Ccm ni moja hata kama angeongoza mbwa kwetu sisi tunapenda viongozi wetu wa chama na serikali hatupoi na wala haturudi nyuma

kwaheri Magufuli na Burian Magufuli na kauli mbiu yako hapa kazi tu ila sasa tunasema kazi na iendelee na mama Samia

Alipo mama Samia na vijana wa nchi hii tupo naye iwe ni kwa kheri au Shari ccm ni wamoja tu na bado tutahudumu

Wenye chuki na ccm au viongozi wake nao mjizike !!!

nasikia minong'ono eti 2025
Mnachukua nchi!

Nchi ipi kama ni Tanzania msahau bado kabisa maana kwa kauli zenu ni uchanga mkubwa mno hamuwezi na simuoni wa kuwapa hiyo nchi watanzania wana akili

Zubeir Kabwe acha matusi, marehemu hasemwi kwa ubaya na kama unataka kuwasema waliowahi kutawala basi yatafute na ya watangulizi wake Julius Nyerere, Ben Mkapa, na Smart man Kikwete au wao walikuwa malaika? Hawakuwa na upande wa pili wa ubaya?

Unazeeka vibaya kaka umenoa umeboa. Umeongea uchafu mkubwa sana. Jifunze kwa msigwa yupo fresh na smart

#Ccmmojanchimoja
#kidumuchamachamapinduzi
#alipomamavijanatupo
#wapesalamkigoma
#0736511240wambawison21@gmail.com
Wamba diawamba,kwanza usichokijua ni kuwa kidumu kilishatoboka zamaani sana,na ccm sio ya kufufuka Tena ila ni yakuzikwa na kusahaulika kabisa,pia upo usemi wa wahenga kizuri Chajiuza na kibaya Chajitembeza ,nyie SII wamoja Tena ukweli mchungu usiotamani kusikia,Mzito huenda kawasaidieni TU kuyajua mapungufu yenu licha ya kuwa ni mshirika wenu wa muda mrefu🤸🤸
 
Back
Top Bottom