Wasauzi msiwabipu alshabaab...

Hawa Jamaa Ni Njaa Tu Zinawasumbua Na Wivu Wa Maendeleo.

Wageni Wanajituma Na Wanafanya Kazi Kwa Bidii.Kwahiyo Wanaishi Gudlife Ndani Ya Nchi Yao Wakati Wao Wanapigika Na Maisha Ya Kuunga

Kwahiyo Njaa Ndo Zinawafanya Wajenge Chuki Kua Wananyimwa Fursa.Pambaf Zao!
 
Wasauzi wanatudhalilisha WaAfirika,.
 
Wanaiba hadi bango kweli hawa jamaa noma sna
 
wanaakili finyu hao binadamu wanatakiwa kuchukuliwa hatua kali.... kaz wivu tuu... wanadhalilisha ngoz nyeuc
 
Oooohooooooo! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
cc FaizaFoxy.
 
mpaka hili swala linafikia hapa inaelekea walianza muda kuwauwa waafrica wenzao
 
Ila maumivu aliyoyapata huyo ngugu laiti angepona angeliwachukia wasauzi kuliko chochote kibaya duniani..
 
Hivi wale wapenda maandamano hawalioni hili,.

Hebu lianzisheni namimi ntaunga mkoni hata mguu mkitaka,.hili halikubaliki
 
Bora Botha angeendelea waua tu hawa watu. Wakiachiwa wajitawale ni kama hawajielewi vile
 
Hivi wale wapenda maandamano hawalioni hili,.

Hebu lianzisheni namimi ntaunga mkoni hata mguu mkitaka,.hili halikubaliki

INTELIGISIA haitaruhusu.....labda kama Kova atakuwa amerudi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…