Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member Joined Jan 10, 2009 Posts 5,473 Reaction score 757 Mar 31, 2010 #1 Dk Cheni anakuja na movie kali inayoitwa ONE BY ONE check some of the scenes hii inanikumbusha enzi tuko shule ya msingi wanamazingaobwe walifanya mambo kama haya live mpaka kugeuza kichwa kama boga..
Dk Cheni anakuja na movie kali inayoitwa ONE BY ONE check some of the scenes hii inanikumbusha enzi tuko shule ya msingi wanamazingaobwe walifanya mambo kama haya live mpaka kugeuza kichwa kama boga..
Mchaga JF-Expert Member Joined Apr 11, 2008 Posts 1,377 Reaction score 209 Apr 1, 2010 #2 mfunyukuzi said: dk cheni anakuja na movie kali inayoitwa one by one check some of the scenes hii inanikumbusha enzi tuko shule ya msingi wanamazingaobwe walifanya mambo kama haya live mpaka kugeuza kichwa kama boga.. Click to expand... hamna jipya
mfunyukuzi said: dk cheni anakuja na movie kali inayoitwa one by one check some of the scenes hii inanikumbusha enzi tuko shule ya msingi wanamazingaobwe walifanya mambo kama haya live mpaka kugeuza kichwa kama boga.. Click to expand... hamna jipya
C cgatune New Member Joined Apr 13, 2010 Posts 1 Reaction score 0 Apr 13, 2010 #3 wow, this looks so real.
Belo JF-Expert Member Joined Jun 11, 2007 Posts 12,914 Reaction score 10,276 Apr 19, 2010 #4 Hivi mazingaombwe yapo hadi siku hizi?
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Apr 19, 2010 #5 Belo said: Hivi mazingaombwe yapo hadi siku hizi? Click to expand... kuna bwana mmoja alikuwa anaitwa kababayee....sijui bado anaexist?
Belo said: Hivi mazingaombwe yapo hadi siku hizi? Click to expand... kuna bwana mmoja alikuwa anaitwa kababayee....sijui bado anaexist?