Wasanii wa kibongo kweli mbumbumbu


kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
976
Likes
747
Points
180
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
976 747 180
Nimepewa taarifa kwamba wasanii wengi wa kibongo ni mbumbumbu ndo mana wanaibiwa sana kazi zao na kuishia kulipwa hadi elfu kumi kwa kazi anayofanya hii ni kweli nije kuwekeza bongo!?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
wangekuwa na akili kidogo tu wasingemuunga mkono JK ambaye ameongeza idadi ya masikini nchini ambao kwa namna moja au nyingine wamekata mauzo yao ya CD.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
wasanii wetu kwa kweli hawana uelewa achana na shule ila wanatakiwa wabadilike sana
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Nimepewa taarifa kwamba wasanii wengi wa kibongo ni mbumbumbu ndo mana wanaibiwa sana kazi zao na kuishia kulipwa hadi elfu kumi kwa kazi anayofanya hii ni kweli nije kuwekeza bongo!?
Sasa unataka kuja kuwekeza kwa wasanii wanaotumia Masaburi kufikiria, Wasanii wanojikomba kwa Mafisadi kama Kikwete. Wasanii wanaovaa Majaketi kwenye Joto, Wasanii wanaoshindia Mohogo ya kukaanga kutwa nzima, Wasanii wengi wa bongo naojipendekeza kwenye kampeni za CCM kwa kufuata Kofia, Khanga na Pilau, njaa ndio zinawasumbua

Na wewe unataka kuwekeza kwao wao au kwa ajili ya chaguzi za CCM? upo Tayari kupokea Kofia, Khanga na kula Pilau za CCM? Uchagazi ukiisha na wewe unatupwa na CCM mpaka Chaguzi nyingine
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,433
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,433 280
na wimbo wao wa miaka hamsini ya tz, mbayaaaaaaaaaaaaaaaa
 
equivocal

equivocal

Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
97
Likes
14
Points
15
equivocal

equivocal

Member
Joined Sep 11, 2011
97 14 15
ningejisikia vbaya kama wanaharakat kama fid q n ROMA wangekuwepo kwny hyo nymbo
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
Mh... usilolijua ni kama usiku wa giza...
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hawa jamaa wanajijua wenyewe.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Wajinga watupu wale wanainvest kwenye mademu na njaa zao zisizoisha wanatumiwa na ccm kwa kupewa tshirt na hela kidogo tu af yanakurupuka na kuwadanganya ndugu zetu vijijini mi yananikera eti mtu kama fid q unamkuta kavalisha linguo la kijani anasifia chama..jinga
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,814
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,814 280
mabovu,d knob,karapina wangekuwepo kwenye ule wimbo wa uhuru ningewadharau sana.roger
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Ukiongelea sanaa ni pana sana. Kuna wasanii wengi sana wamepata maendeleo kutokana na kazi zao.
Sanaa Tanzania inakuwa kwa kasi. Vijana wengi wamejiajiri kutokana na sanaa na wamepata maendeleo.
Tunaweza tukawasample wasanii wa maigizo kama akina Kanumba na Ray, Ze Comedy! Wote hawa wana maendeleo.
Kwenye muziki pia unaweza ukawaona kama akina Lady Jd, Mrisho na wengine wengi wamenufaika sana kutokana na kazi zao
 
MwafrikaHalisi

MwafrikaHalisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
1,746
Likes
45
Points
145
MwafrikaHalisi

MwafrikaHalisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
1,746 45 145
Wajinga watupu wale wanainvest kwenye mademu na njaa zao zisizoisha wanatumiwa na ccm kwa kupewa tshirt na hela kidogo tu af yanakurupuka na kuwadanganya ndugu zetu vijijini mi yananikera eti mtu kama fid q unamkuta kavalisha linguo la kijani anasifia chama..jinga
Ilitokea wapi hiyo, au ni mfano tu wa kufikirika?
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Sijui maendeleo mnayosema ni yapi? Naona kama mnaponda CCM na wasanii wanashiriki kampeni za CCM. Anyway wasanii wachache bado hajafika pick ya kupata hela, wengine tayari wanakula matunda ya kazi zao. Wezi ni sisi tunaoiba kazi zao baada ya kwenda kununua CD unaenda kuburn bila hata aibu.

Ebu elimikeni wananchi acheni wizi wa kimacho!
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
na wimbo wao wa miaka hamsini ya tz, mbayaaaaaaaaaaaaaaaa
wameshindwa kutambua kuwa tunasherehekea miaka 50 ya Tanganyika huru siyo Tanzania kwani Tanzania haikuwahi kupata uhuru,
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Nimepewa taarifa kwamba wasanii wengi wa kibongo ni mbumbumbu ndo mana wanaibiwa sana kazi zao na kuishia kulipwa hadi elfu kumi kwa kazi anayofanya hii ni kweli nije kuwekeza bongo!?
Swali lako tata sana na ndio maana hakuna aliyekujibu kukizi mahitaji yako wote wameweka chuki na itikadi za vyama,unataka kuja kuwekeza kwa sababu mambumbumbu ili uendalee kuwaibia au unataka kuja kuwekeza ili uwakomboe kutoka kwenye kuibiwa?
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,441
Likes
2,810
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,441 2,810 280
wasanii wa bongo shenz.i zao wapuuzi sana,wao ni wanyenyekevu kwa mafisadi.hivi mbona Obama hakuwatumia 50 cent,jay z,niki minaj au drake kumpigia kampeini? Wasanii wa huku wapuuzi sana..
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,933
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,933 303 180
wasanii wa bongo shenz.i zao wapuuzi sana,wao ni wanyenyekevu kwa mafisadi.hivi mbona Obama hakuwatumia 50 cent,jay z,niki minaj au drake kumpigia kampeini? Wasanii wa huku wapuuzi sana..
Huna unalo lijua wewe kuhusu USA bora ukae kimya
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
81
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 81 145
Nimepewa taarifa kwamba wasanii wengi wa kibongo ni mbumbumbu ndo mana wanaibiwa sana kazi zao na kuishia kulipwa hadi elfu kumi kwa kazi anayofanya hii ni kweli nije kuwekeza bongo!?
Kama we ni mgeni kabisa wa music industry hapa home!
Huu mziki umegawanyika katika namna ambavyo watu wanavyoutazama na harakati zake!
Kuna kundi kama hili hapa chini.......
Wengi wenye mtazamo huu ndio wale "wadau wakuu" na wapo karibu na watawala na ndio wenye ushawishi sana kwenye mambo ya muziki...
Ninaweza kusema "wadau" hawa wanaongozwa na "Ruge Mutahaba" katika kushughulikia mambo mengi tu ya kiburudani...!

Ukiongelea sanaa ni pana sana. Kuna wasanii wengi sana wamepata maendeleo kutokana na kazi zao.
Sanaa Tanzania inakuwa kwa kasi. Vijana wengi wamejiajiri kutokana na sanaa na wamepata maendeleo.
Tunaweza tukawasample wasanii wa maigizo kama akina Kanumba na Ray, Ze Comedy! Wote hawa wana maendeleo.
Kwenye muziki pia unaweza ukawaona kama akina Lady Jd, Mrisho na wengine wengi wamenufaika sana kutokana na kazi zao
Kuna upande mwingine ni wa wanaharakati ambao hawaridhiki na namna soko la muziki linavyoendeshwa,
Kuna madai kadhaa ya kuitaka serikali irasimishe shughuli hii ili iweze kupata mapato zaidi na wasanii pia wawe nanguvu zaidi katika kazi zao...
Kundi hili linaonekana kuongozwa na Joseph mbilinyi aka SUGU, ila kuna wadau huru amabo hawafungamani na upande wowte ila wanatamani hali iboreshwe zaidi kisheria na kisera (sera nzima ya sanaa)

Kazi kwako mkuu, unataka kuingia kwa kupitia mlango gani kati ya hiyo...
Kwa ujumla music ni biashara ngumu sana kwa hali ya sasa hapa home.....
KARIBU.
 

Forum statistics

Threads 1,236,593
Members 475,219
Posts 29,263,338