Wasagana kwa miaka 71,wameamua kufunga ndoa

Wasagana kwa miaka 71,wameamua kufunga ndoa

Status
Not open for further replies.
Enzi za Lutu watu walichomwa moto sababu maovu yao yalikuwa chukizo kwa Bwana, walikuwa wanakulana wao kwa wao
 
Mwisho wa dunia nadhani wakaribia, Gazeti la Guardian linaripoti bibi Boyack 91 na Alice 90 wamefunga ndoa wawe mke na mume baada ya kua na mahusiano ya kusagana kwa miaka 71 huko jimbo la lowa state nchini Marekani.



Source: qctimes

Hawa 100% ni WAGALATIA TU.
manake mchezo huu wanaupenda sana.
Hata aibu hakuna.
 
Hawa 100% ni WAGALATIA TU.
manake mchezo huu wanaupenda sana.
Hata aibu hakuna.

hayo Ndio Mambo yoa makafiri.
Hauwezi kukuta kwenye uislam uchafu kama huu.

ENYI WAGALATIA HAMZINDUKI TUUUUUUUU?

MAKANISA YENU YANALAWITI WATOTO, YANAFUNGISHA NDOA ZA JINSIA MOJA, YANAKULA SADAKA NA KUTAPELI WAUMINI.

Mtadanganywa mpaka liniiiiiiiiiii?


KARIBUNI KATIKA NJIA ILIYO NYOOKA.
 
Google "men loves Thursday " utuambie kama hao pia ni Wagalatia?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom