Warioba atajwa urais kupitia UKAWA

Warioba atajwa urais kupitia UKAWA

warioba na ukawa watapata aibu ya mwaka hatuchagui tena Rais mwenye nywele nyeupe tunataka umri wa kati.

Duuuh!! Urais ni nywele, umri au uwezo binafsi wa mgombea???
 
Naona magamba mnae mgombea proper
Nyani haoni kundule...hizi ni propaganda zamagamba kwenye kura ya maoni, yanataka kuwaamiinisha watu Warioba ni UKAWA ili lolote atakalosema ionekane ni msimamo wa UKAWA.
 
Pamoja na kwamba binafsi namkubali Jaji Joseph Sinde Warioba na pia nawakubali UKAWA, sikubaliani na mpango huo. Hebu huyu Mzee abaki kuwa mshauri wa watanzania. Maana baada ya kuondoka Mwalimu sioni mwingine wa busara wa kutoa ushauri kwa taifa.
 
Dira gazeti la uzushi na uongo , gazeti linajizalilisha sana kuwa la udaku
 
Kwani ukawa ndio kitu gani? Kimesajiliwa kisheria? Sisikii tena ule umaarufu wa cdm 2010 mida kama hii
zaidi ya hii kitu ukawa ambayo haileweki.Siasa mbaya sana, kuna kupanda na kushuka ila cdm imeporomoka.
 
Back
Top Bottom