Warioba atajwa urais kupitia UKAWA

Warioba atajwa urais kupitia UKAWA

Uhakika upo...kuna ushahidi wa picha za video na picha za mnato




Source:

Gazeti La mtanzania 3rd November 2014
Kwani hiyo picha inaonesha Warioba akipiga? Mbona yeye Mwenyewe alikanusha kuwa hajapigwa?
 
hiyo itakua a very wrong move aisee, wakimuweka huyu babu nchi hii inarudi CCM kwa zaidi a 80% kura.. bora waweke mtu ambaye ataleta competition kdg
Watafanyaje sasa Mkuu ilhali hawana mgombea Urais hadi sasa?
 
Watafanyaje sasa Mkuu ilhali hawana mgombea Urais hadi sasa?

Wakae chini wasimamishe mtu ambaye angalau watu watakua wanamjua alichofanya, huyu jamaa vijijini ambako ndo population kubwa ya nchi ilipo hawamtambui hata kidogo wala hawajawahi msikia, ataongea nini cha kuwaambia watu wampe kura.. Hata town penyewe wengi hawamjui huyu jamaa ni nani.. They should make a person ambaye kainfluence sana kitu flani kikaonekana, mtu mwenye convincing power, huyu mzee yuko ki-official zaidi watu hawapendi hizo style, CCM wao wanaenda na wasanii wanajua kudanganya wajinga and it always work
 
Hongera sana UKAWA binafsi nafurahia usiri wenu umewafanya CCM waanze kupiga ngumi gizani.


PIGA KURA YA HAPANA KWA KATIBA PENDEKEZWA
 
Sasa hapo ugomvi uko wapi kama kweli unamacho.

Kama huna hangover utaona huyo jamaa anaetazamana na warioba anamvuta kwa ghadhabu.

Na huyo aliyemshika mzee anamlinda na kumzuia gaidi asimdhuru ..angalia mkono wa kulia wa jamaa aliyemkumbatia wariaba.

Pia angalia mkono wa Gaidi wa UVCCM
 
Maccm lazima tuyalaze mlalo wa chali, kifo cha mende

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Tulishajua toka mwanzo kuwa Warioba ni kibaraka wa UKAWA. Mpaka sasa UKAWA hawana mgombea Proper kwenye nafasi ya urais

Mgombea proper ndio nini? Mtu yeyote mwenye uwezo anaweza kugombea na akapewa ridhaa ya kuongoza. Na Warioba au mwingine yeyote kuwa chama fulani sio sababu kuwa hawezi kwenda kingine kama anaona kinaendana na fikra zake. Nenda kajifunze Kenya na yanayotokea wakati wa uchaguzi.
Chama sio kabila kuwa huwezi kubadili.
 
warioba na ukawa watapata aibu ya mwaka hatuchagui tena Rais mwenye nywele nyeupe tunataka umri wa kati.

Lissu Rais!! 2015!! Ni heri Dr.Slaa akawa Rais kuliko Lissu kuwa Mbunge! By Jk.2010
 
Kamwe ukawa hawatapata mgombea mbali na kukopa toka ccm,iwe n warrioba, lowass,n.k.
 
Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA) inadaiwa kuwa unakusudia kumsimamisha Jaji Mstaafu, Joseph Sinde Waryoba kuwania Urais mwaka huu dhidi ya wagombea wa vyama vingine, kikiwemo chama cha Mapinduzi (CCM).Vyanzo vya habari kutoka ndani ya UKAWA vimeeleza kwamba uamuzi wa kumsimamisha Jaji Waryoba unazingatia vigezo mbalimbali kikiwemo kuepuka mvutano baina ya vyama hivyo vinne vinavyounda huo umoja juu ya nani awe mgombea wao wa urais .


View attachment 219818


Source: DIRA YA MTANZANIA.

Jaji Warioba hawezi kukubali, ni sisiemu damu, ila ile sisiemu imani.
 
Back
Top Bottom