Royal Warrior
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 1,166
- 2,144
Waridi la moyo wangu,
Tabasamu lako ndio furaha yangu,
Kukupenda ndio chaguo langu,
Muda wote upo kichwani mwangu,
Asubuhi, mchana na jioni,
Sina raha kama sijakutia machoni,
Na usiku nakuota ndotoni,
Kila sekunde upo mwangu moyoni,
Wewe ndio maumivu yangu,
Na wewe ndio ahueni yangu,
Wewe ndio kilio changu,
Na wewe ndio kicheko changu.
....................................................
Tabasamu lako ndio furaha yangu,
Kukupenda ndio chaguo langu,
Muda wote upo kichwani mwangu,
Asubuhi, mchana na jioni,
Sina raha kama sijakutia machoni,
Na usiku nakuota ndotoni,
Kila sekunde upo mwangu moyoni,
Wewe ndio maumivu yangu,
Na wewe ndio ahueni yangu,
Wewe ndio kilio changu,
Na wewe ndio kicheko changu.
....................................................