Warembo wetu


Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
91
Likes
3
Points
0
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined Nov 13, 2010
91 3 0
Baadhi ya warembo wa bongo huamua kuachana na wapenzi wao mara tu wanapopata umaarufu. Baada ya hapo huanza kujilengesha kwa watu maarufu na wazungu ambao nao wana mademu lukuki. Ndio maana kila siku unasikia skendo. Lakini 'big up' kwa warembo wenye misimamo ambao wamedumu na wapenzi wao kwa shida na raha
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Na point yako ni.....? na kwanini usiwatumie congrats or well done card and has to be here in JF
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
Baadhi ya warembo wa bongo huamua kuachana na wapenzi wao mara tu wanapopata umaarufu. Baada ya hapo huanza kujilengesha kwa watu maarufu na wazungu ambao nao wana mademu lukuki. Ndio maana kila siku unasikia skendo. Lakini 'big up' kwa warembo wenye misimamo ambao wamedumu na wapenzi wao kwa shida na raha
hii ina uhusiano wowote na sisi hapa JF.....mbona kama ni binafsi zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,236,541
Members 475,191
Posts 29,261,542