Warembo...Wa...Maskendo:...Hay a..sasa..nani..mkali..hapo?


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000


Warembo...Wa...Maskendo:..<wbr style="color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif; line-height: 18px;">.Haya..sasa..nani..mkali..<wbr style="color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif; line-height: 18px;">hapo?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
uuuh! Agnes ananitamanisha tu, ila wote wana mvuto mzuri, maana hakuna mwanaume yoyote ambae akipewa kizalio na mmoja wao hapo akatae kukitumia...
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Agnes na rafiki yake majige wanatoa tigo mpaka raha style zote toka wanaiishi m/nyamala Kam hostel ilikuwa raha mambo ya FGS free group sex
 
K

kiwososa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,112
Points
1,250
K

kiwososa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,112 1,250
Wote wazuri isipokuwa Wema. Carolite imemmaliza kabisa. ila enzi zake alikuwa bomba
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,907
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,907 2,000
Agnes na rafiki yake majige wanatoa tigo mpaka raha style zote toka wanaiishi m/nyamala Kam hostel ilikuwa raha mambo ya FGS free group sex
Aiseeee! Kwahiyo ndogo pale kama kawa? Ugonjwa wa watu huo bwana!
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,000
Agnes na rafiki yake majige wanatoa tigo mpaka raha style zote toka wanaiishi m/nyamala Kam hostel ilikuwa raha mambo ya FGS free group sex
Na wewe kwa hiyo umeshamtelezeshea chatu au ulisikia story tuu.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250


NANI ANAMJUA HUYU??? kwa ufupi ni mnenguaje wa moja wapo ya bend zetu hapa mjini sijui nini kimemkuta huyu dada
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Tz na mastaa warembo, au machangu tu hawa? Wanafanya mno matendo ya aibu. Bora Aunt Ezekel amejipatia Kiserengeti chake ila hatuelewi maisha ya kiarabu ya ndani kama atayaweza!!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,889
Points
1,225
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,889 1,225


NANI ANAMJUA HUYU??? kwa ufupi ni mnenguaje wa moja wapo ya bend zetu hapa mjini sijui nini kimemkuta huyu dada
Ni AISHA MADINDA, ameshachoka maana madawa ya kulevya na matumizi mabaya ya injini huwa hayacheleweshi.
 
JICHO LA TATU

JICHO LA TATU

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
306
Points
0
JICHO LA TATU

JICHO LA TATU

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
306 0


Warembo...Wa...Maskendo:..<wbr style="color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif; line-height: 18px;">.Haya..sasa..nani..mkali..<wbr style="color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif; line-height: 18px;">hapo?



Weweeeeeeeeeee Msukuma, Mnyakyusa, Mchaga biasharani
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top