Wapinzani "Hawawamiss" hawa??

Wapinzani "Hawawamiss" hawa??

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Posts
42,099
Reaction score
12,928
Ngawaiya, Kaborou, Lamwai, Hizza. Hawa jamaa enzi zile ndio walikuwa vichwa vya upinzani, nahisi wangekuwa bado upinzani tungekuwa mbali sana......sijui nini kiliwabadili mitazamo!
 
Ngawaiya, Kaborou, Lamwai, Hizza. Hawa jamaa enzi zile ndio walikuwa vichwa vya upinzani, nahisi wangekuwa bado upinzani tungekuwa mbali sana......sijui nini kiliwabadili mitazamo!
Weak and Cheap politicians!
Wa nini opportunists hao?
Its better waliondoka mapema, coz now we are getting into serious business inayohitaji watu committed tu!
 
Huko huko CCM ndipo panawafaa hao. They are nowadays politically insignificant. Good riddance.
 
Lakini kwa kipindi kile jamaa walionekana wanafaa kumbe walikuwa mamluki!
 
Weak and Cheap politicians!
Wa nini opportunists hao?
Its better waliondoka mapema, coz now we are getting into serious business inayohitaji watu committed tu!
Hivi hakukuwa na shinikizo lolote toka chama tawala enzi hizo lililofanya hawa jamaa kuachana na upinzani??
 
To me....the "that" n.c.c.r-mageuzi do re-org......i will be the number one take the card
 
kwakuwa hawakua wapinzani kamili hio walikua wanafiki na ndo mana wengi wao wakaaamua kurudi CHICHIEMU.
 
Back
Top Bottom