wapiga deal wa Songea waadhirika

wapiga deal wa Songea waadhirika

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
1,885
Reaction score
4,013
Ni baada ya kasi yenye kasi zaidi ya usain bolt ya awamu ya tano inayotetea wanyonge kuwaumbua majizi hayo ya songea
Jana taarifa ya habari ya ITV iliyaonyesha majizi hayo yanayojiita wakulima wa tangawizi kulalamika eti zamani walikuwa wanauza hadi sh 4000 per kilo lakini kwa sasa ni 700 hadi 500
Majizi hayo mapiga deal yakaituhumu serikali hii tukufu yenye baraka zote za mwenyezi Mungu eti taasisi yake ya TRA imepandisha kodi na kubughusdhi kwa wanunuzi toka nje hivyo wamesusa kuja kununua
Naomba wananchi muyapuuze majizi hayo tena mavibaraka ya mabepari yaliyozoea kuishi kwa dili
hapa kazi tu wapiga deal lazima mlalamike,wasiopiga deal mbona hawalalamiki?
 
Wakafie huko, serikali yetu inapunguza bei ya kila kitu ili kuwawezesha maskini wapate mlo kamili kwa bei nafuu, tena iwalime kodi zaidi hawa wapiga dili waisome namba. Vyuma vimepanuka😀😀😀
 
Wakafie huko, serikali yetu inapunguza bei ya kila kitu ili kuwawezesha maskini wapate mlo kamili kwa bei nafuu, tena iwalime kodi zaidi hawa wapiga dili waisome namba. Vyuma vimepanuka😀😀😀
nawashangaa eti wanaisingizia serikali ya wanyonge kwa bei kupungua toka 4,000 hadi 700 kwa kilo,serikali hii ya wanyonge inavyowapenda na kuwaunganisha watanzania bila kujali itikadi zao ????sio kweli bwana
 
nakumbuka hiyo imetokea Madaba, lkn waliolalamika ni wakulima au watu gani??
MAANA sijakuelewa unaposema SERIKALI imewaumbua. namna gani imewafichua?

ZE NDINDINDI
 
Ni baada ya kasi yenye kasi zaidi ya usain bolt ya awamu ya tano inayotetea wanyonge kuwaumbua majizi hayo ya songea
Jana taarifa ya habari ya ITV iliyaonyesha majizi hayo yanayojiita wakulima wa tangawizi kulalamika eti zamani walikuwa wanauza hadi sh 4000 per kilo lakini kwa sasa ni 700 hadi 500
Majizi hayo mapiga deal yakaituhumu serikali hii tukufu yenye baraka zote za mwenyezi Mungu eti taasisi yake ya TRA imepandisha kodi na kubughusdhi kwa wanunuzi toka nje hivyo wamesusa kuja kununua
Naomba wananchi muyapuuze majizi hayo tena mavibaraka ya mabepari yaliyozoea kuishi kwa dili
hapa kazi tu wapiga deal lazima mlalamike,wasiopiga deal mbona hawalalamiki?
Du! Hongera kwa kupost thread!!! Wajua gharama za kuzalisha tangawizi??? Unafurahia wakulima kuuza kwa being ndogo au, sikuelewa kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom