Wapi wanauza car washer mchines?

explosion

Senior Member
May 7, 2015
103
225
Nenda hardware kubwa mkuu..au maduka yanayouza generators utapata...we upo mkoa gani kwani!?
 

Chakwale

JF-Expert Member
May 17, 2015
861
1,000
Njoo Bosch upate machine orijino za mjerumani ila mfukoni uwe vizuri gerentii unapewa ikifa kabla ya muda unapewa jingine ila unaweza ukafa ww,mwanao na mjukuu yenyewe bado ikiwa nzima karibu sana
 

24th DECEMBER

JF-Expert Member
Jan 29, 2013
399
250
Njoo Bosch upate machine orijino za mjerumani ila mfukoni uwe vizuri gerentii unapewa ikifa kabla ya muda unapewa jingine ila unaweza ukafa ww,mwanao na mjukuu yenyewe bado ikiwa nzima karibu sana
Mkuu nicheck whatsapp kwenye 0713509061
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom