Wapi wanang'arisha meno yaliyoungua?


nyangoma

nyangoma

Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
71
Likes
10
Points
15
nyangoma

nyangoma

Member
Joined Jan 11, 2010
71 10 15
Siku hizi kumekuwa na kawaida ya kungarisha meno yaliyoungua yanakuwa meupeee ..jamani ni wapi wanatoa hizo huduma na gharama zake plzzz kwa anaejua
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,649
Likes
2,529
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,649 2,529 280
Nenda kwa wataalamu wa meno, hufanya hii huduma.
 
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,006
Likes
279
Points
180
Age
22
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,006 279 180
naomba msaada meno yangu hata nisugue vipi hayatakati yanakuwa ya njano njano nimetumia kila njia imeshindikana kwa anayejua dawa ya kuyafanya kung'aa anisaidie nitumie dawa gani
 
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
1,603
Likes
2,132
Points
280
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
1,603 2,132 280
Chukua baking soda kijiko kimoja weka kwenye kikombe, kamulia limao nusu, koroga.

Tumia mchanganyiko huo kusugulia meno yako kwa kutumia mswaki.

Sukutua vizuri kwa maji ya vuguvugu.

Tumia mchanganyiko huo kusugua meno yako mara moja kwa wiki. siku zilizobaki tumia dawa za meno za kawaida.
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
916
Likes
932
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
916 932 180
Hii ya unga ya kupikia maandazi na keki?
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,678
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,678 280
Baking soda na limao kwa wiki mara mbili
Chukua baking soda kijiko kimoja weka kwenye kikombe, kamulia limao nusu, koroga.

Tumia mchanganyiko huo kusugulia meno yako kwa kutumia mswaki.

Sukutua vizuri kwa maji ya vuguvugu.

Tumia mchanganyiko huo kusugua meno yako mara moja kwa wiki. siku zilizobaki tumia dawa za meno za kawaida.
Hata wale wenye utando wa Njano unaosababishwa na maji ya Chumvi,nao wakitumia hiyo Baking soda yatang'aa?
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,493
Likes
2,882
Points
280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,493 2,882 280
Hapa ndipo napochoka, mmoja kasema mara moja kwa wiki, mwingine mara mbili kwa wiki. Yupi ni yupi sasa
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,361
Likes
2,964
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,361 2,964 280
Angalieni msiharibu meno. Ukitumia frequently inaondoa enamel
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,797
Likes
4,349
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,797 4,349 280
acheni kung'ata Mavi
 
kulangwa22

kulangwa22

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
583
Likes
348
Points
80
kulangwa22

kulangwa22

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
583 348 80
Kwa yale meno ya arusha kuna procedure inaitwa polishing, pia wale wenye stain yani meno yana rangi rang kama utando pia unaitajika kufanyiwa polishing meno yatapungua ubora kidogo sana ila yatakua meupe iyo inafanyika kwa hospital kubwa kam muhimbil..ila pia hospital ya rufaa mbeya garama kwa taya ya juu sh 150, 000 na ya chini 150, 000......baking poda scntifcly is not recommended ni atar kwa fizi zako waone wataalamu wakinywa na meno kwa ushauri zaidi
 
MorTimer

MorTimer

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,203
Likes
938
Points
280
Age
33
MorTimer

MorTimer

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,203 938 280
Kunywa maji ya betri
 

Forum statistics

Threads 1,274,099
Members 490,586
Posts 30,501,008